ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TakayaKi] Doki Doki★Community Life Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 26, 2018, 09:20:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

หรือนี่จะเป็นที่มาของคำว่า "ก็เด็กมันยั่วอ่ะ"

เคยมีคนแปลไว้แล้วแต่ไม่ปล่อยตอนจบซักที ผมเลยหยิบมาแปลใหม่หมดตั้งแต่ต้นเลย

แล้วก็กองอวยหัวดำมาทางนี้เลยครับ  ::Shy::

[แว่วเสียงคนแปล] :  ::Waiting::

เม้นเถอะ อยากอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

scorpionx

เจอแบบนี้จะจัดทั้งพี่ทั้งน้องเลย
ขอบคุณครับ

Akira Watanabe

::HoHo:: พี่จะฟาดให้เรียบทั้งพี่ ทั้งน้อง ไม่ต้องแย่งกันได้ทุกคน !!

FLYINGPIG

อยากกินไอติมต้องใจกล้าหน้าด้านหน่อย

koper2sunfad

ฮาเร็มดีๆนี่เองบ้านหลังนี้  ฟาดมันให้หมดนั่นละทั้งพี่ทั้งน้อง

oninomo55

แบบนี้ไม่เรียกว่ายั่ว 5555555555555555555555555555555 

acidlolicon

แบบนี้ พระเอก คงหน้ามึน และเหมาหมด

Joker-

เด็กไม่ได้ยั่วละ เด็กจู่โจมเลยแหละ

livetimer

ohm2999

siwapeeza

kurokami

ต้องได้คนน้องก่อนคนพี่ถึงจะได้มาร่วมไวๆ

แต่ไมเพิ่งมาร้องตอนเข้าปากไปแล้วฟะ

ัuffa555

Pattarapol Teng

เรื่องนี้รูู้สึกจะมี 3Part สินะครับ เหมือนผมเคยแว๊บอ่านผ่านๆในEng อยู่ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::