ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 4 ดวงดาวในความมืด

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 26, 2018, 05:49:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dragon Dragon

แต่ละคนก็มีปมอยู่คนละอย่าง  พอถึงเวลาถึงจดแตกหักปมมันก็เผยอ ออกมาเป็นปมให้คนอื่น ๆเขาได้รับรู้และติดตามกันไป

BIG_A

งานนี้สงสารน้องดาวจับใจเลยครับ ฮืออออออ

LeLa

จะมีตอนต่อไปไหมหนอ ท่านผู้เขียน  ค้างนานมันลำบากใจ

ahha00001

น้องดาวเจอประสบกามชุดใหญ่จากพี่ยาว อูยยย

man.mattockk

papang01

พึ่งได้มาอ่านเรื่องนี้ สนุกมากๆเลยครับ อยากให้คนเขียนมาต่อบ่อยๆครับ

จรัญ บุญชู

เหตุการณ์ในครั้งนี้ น่าจะเป็นแผนของพ่อของแก้มแน่นอน และพ่อของแก้มน่าจะเป็นหัวหน้าแก็งค์ลักพาเด็กสาว ที่อินทรีกำลังสืบ

eakarat5111

เกือบได้ผัวเต็มตัวล่ะ ดีที่มีคนมาช่วย

golftoffy99999

Pueng15

ลุ้นอยู่ นึกว่าน้องดาวจะไม่รอด คราวหน้าจะเจอกับอะไรอีก

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

น้องดาวจะเป็นอะไรไหม พ่อนกจะมาช่วยทันไหมเนีย

XREADER

เปิดเข้ามาดูตอนที่สี่น่าสนใจมากครับขออ่านต่อด้วยนะครับ

๋Jamesbond007