ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 33.นี่มันเรี่องจริง หรือคุณอาเล่น

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 26, 2018, 11:34:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 33.นี่มันเรี่องจริง หรือคุณอาเล่น

หลังคืนนั้นเลิชที่บอกจะไปทำงานสำคัญ ก็น่าแปลกเลิชไม่เห็นไปไหนไกล ยังวนเวียนไปมาอยู่แถวบ้าน
อาทิตย์กว่าวนเข้ามาบอกว่ามาเอาของบ้าง บอกว่ามานอนพักบ้าง แถมยังไปเจอกับเมลนอกบ้านโดยบังเอิญ
อีกสองสามรอบ แวะจะมาขอมีอะไรกับเมลอีกหลายรอบ แต่เมลยอมมีอะไรด้วยอีกแค่รอบเดียว เพราะคุณอา
คอลมา รอบนั้นสนุกค่ะเลิชซอยหีเมลจากด้านหลัง คุณอาคอลมาชักว่าวจนน้ำแตกคาตาเมลเลย เมลเห็นแล้ว
สงสารคุณอา อยากบินไปหาเดี๋ยวนั้นเลย อยากเอาปากไปอมไห้ หลังจากรอบนั้น เมลติดต่อคุณอาไม่ได้เลย
ลายไปก็ไม่อ่าน เมลถามเรี่องงานของเลิชก็ไม่ตอบ แล้วก็หายไป สองสามวันพิมพ์ตอบกลับมาแค่ว่างานมี
ปัญหายุ่งมาก รอบนี้คุณอาไม่กลับบ้านนาน เกือบสองเดือนนานที่สุดที่เคย รอจนหงุดหงิด พอดีเจอเลิช
เมลบอกว่าจะขับรถไปหาคุณอา เลิชบอกว่าไปก็พาลจะมีปัญหากัน เห้อ.... ทิ้งแต่งานไว้ไห้ทำ ทิ้งแต่คนไว้ไห้ดูแล
ได้โทรคุยกันน้อยมาก เพราะบอกว่ายุ่งๆ เมลคิดถึงคุณอาเหงามากๆ

วันนี้เมลตื่นแต่เช้า ไปวัดกับยายนั่งพังเทศพังธรรมเสียบ้าง ใจมันจะได้สงบ ไม่รู้เป็นอะไรช่งนี้ใจคอไม่ค่อยดีเลย
มันหวิวๆโหวงเหวง เมี่อคืนก่อนก็ไปนอนกับแม่นอนเฉยๆไม่ได้คุยอะไรกัน แค่อยากมีคนนอนไกล้ๆ เหมือนแม่
ก็จะรู้นะว่าเมลไม่สบายใจ เช้ามาแม่เลยให้พายายมาวัดแทนเม่ ขณะขับรถกลับ คุณอาส่งลายมาบอกว่าจะกลับ
มาวันนี้ เมลอ่านแล้วดีใจ รีบโทรหาคุณอา จะกลับมากี่โมงคะวันนี้มีไครไปรับไหม "เลิชกำลังกลับบ้านไปเอารถ
มารับครับ น่าจะมาถึงนี่บ่าย เย็นๆน่าจะถึง" ค่าเมลรอที่บ้านนะ "ครับ" กลับมาจะกินอะไรคะคืนนี้ จะทำไว้รอ
หรือไปกินอะไรข้างนอกไปกันคะ "ไม่ต้องทำครับ ไม่กินครับ" อ่าวไมอะ "กลับไปจะกินเมลเลยครับ ถึงบ้านปั้ปจัดเลย"
เมลเขินหน้าแดง หวานอีกแล้วๆ

"เล่าให้อาฟังด้วยนะเลิชทำอะไรบ้าง ตอนอาไม่อยู่ มันทำไปกี่รอบครับ เล่าตอนนี้เลยก็ได้นะอยากฟัง" เมลหน้าแดง
กว่าเดิม จุ้ๆ อยู่กับยายนะเมลกระซิบ "งั้นเจอกันที่บ้านครับ" แวะส่งยาย เข้าบ้าน สวนกับเลิชที่ขับรถออกไปรับคุณอา
เมลชะลอระเปิดกระจก ขยิบตาให้หนึ่งที่ปิ้งๆ เลิชเอื้อมมือมาเมลส่งมือให้เลิชลูบเบาๆ ก่อนออกไป ช่วงหลังๆนี้เมล
รู้สึกดีกับเลิชแบบแปลกๆ เวลาเหงาๆก็ได้เลิชคุยเป็นเพี่อน บางที่ก็เคยลงสัยตัวเอง ว่าช่วงหลังมีอะไรกับเลิชบ่อยเกิน
ไปหรือเปล่า บ่อยกว่ามีอะไรกับคุณอาซะอีก แต่ทุกครั้งที่มีอะไรกัน แต่คุณอาก็เป็นคนสั่งให้ทำทุกครั้งนี่นา ไม่ใช่เป็น
เพราะเมลอยากทำเองสักหน่อย แล้วก็เปิดคอลให้คุณอาดูตลอดด้วย

เมลขับรถไปคิดอะไรไปเพลินๆ ก็มาถึงหน้าประตูบ้าน ลุงดำมาเปิดประตูให้ เมลลดกระจกลงไปทักทาย มีกับข้าวมาจาก
ที่วัดนะลุงเอาไหม ลุงดำยืนจ้องหน้าเมลแปลกๆ แล้วไม่พูดอะไรก่อนเดินไปปิดประตูบ้าน สงสัยเมามั้ง ลุงดำ พึ่งมา
ทำงานที่นี่ได้สามเดือน แทนคนเก่าที่ลาออกไป แต่ก็เคยรู้จักกันมาก่อน เพราะเขาเคยทำงานกับพ่อรอง เคยเจอกันตั่ง
แต่ก่อนเมลแต่งเข้ามา อายุสักหกสิบกว่าแต่แข็งแรงสูงใหญ่ เมลสูงแค่อกแกเอง ใส่ชุดยามเดินไปเดินมา เปิดปิดประตู
ล้างรถ ไล่หมา ตกเย็นก็กินเหล้า แกก็กินนอนอยู่ในตู้ยามนั้นละคะ ไม่เคยเข้ามาในตัวบ้าน เว้นแต่คุณอาจะเรียกเข้ามา
ช่วยยกของ  เมลพูดก่อนออกรถ ถ้าจะกิน เมลเอากับข้าววางไว้ที่หน้าโรงรถนะ แล้วก็ขับรถเข้าบ้านถอยเข้าโรงรถ
เข้าห้องฟุบตัวลงนอนหลับต่อ โทรศัพท์สั่นเบาๆ เมลหยิบดูคุณอาส่งข้อความบอกจะกลับช้ากว่าเดิมน่าจะถึงค่ำเลย
แอบเซ็งนิดแวะไปไหนนะนี่

ตกเย็นเมลลุกขึ้นไปอาบน้ำ เลือกชุดสวยๆในตู้ เลือกไปเลือกมาได้ชุดเดรสรัดรูปสีดำมาหนึ่งชุด ใส่แล้วดันนมขึ้นมาจนชิด
ก้นเด้งดูเซ็กซี่สุดๆ ใจคิดว่าคุณอามาเจอชุดนี้ต้องชอบแน่นอน ออกไปไปทำผมรอดีกว่า เมลเดินถือกระเป๋าควงกุญแจสบายใจ
มาที่โรงรถ มองไปเห็นถุงกับข้าว ยังตั้งอยู่ที่เดิมก็ไม่ได้คิดอะไร ขณะกำลังจะเปิดรถ ลุงดำโผล่มาจากใหนไม่รู้มายืนซะใกล้เลย
มีอะไรคะลุง ลุงดำผลักเมลจนกระเด็นเข้าไปในโรงรถ เกือบจะล้ม กระเป๋ากุญแจกระจายไปคนละทาง พุ่งตัวตามเข้ามา ลุงดำ
เอามือปิดปากมือเมลไว้ อีกข้างก็ตะโปม บีบไปที่หน้าอกอย่างแรง พยายามบดบี้เน้นที่หัวนม ทั้งบีบทั้งคลึง ดันตัวเอาเข่าดัน
เข้ามาตรงหว่าขา จนเมลตัวลอยตาม เมลตกใจ ทั้งดิ้น ทั้งร้อง มือลุงบี้คลึงนม สลับกับพยายามล้วงคลึงที่เนินหอย ปากลุงก็
พอนพัด ซุกไซ้ไปมาที่ซอกคอ แลบลิ้นยาวเลียไปทั่วลำคอ เสียงหายใจพื้ดฟ้าดสลับกับเสียงพึมพำ หอมเหลือเกินๆ เมลร้องอู้อี้
พยายามสะบัดตัวไป มาลุงดำบีบปากพร้อมกับล้อคคอเมลไว้

อู้ๆๆๆๆ จะทำอะไรปล่อยเมลนะลุง นี่เมลเองนะ อู้ๆๆมือหยาบใหญ่ปิดปากเล็กจดมิด มือข้างที่ว่างดึงชุดรัดรูปสีดำพร้อมกับเสื้อใน
ลงมาถึงท้องสองเต้าขาวโพลนหลุดออกมาจากเสื้อ กระเด้งไปมาตามแรงดิ้นของเมล หัวนมป้านไหญห้อยสะบัดไปมา มันช่างล่อ
สายตากลัดมัน ของชายวัยหกสิบกว่า เร่งเร้าให้คึกคะนองมากกว่าเดิม ลุงดำดึงตัวเมลหงายไปด้านหลัง อ้าปากคว้าหมับเข้าไป
ที่ปลายเต้าขาวๆ ดูดเลียอย่างสนุกปาก กลิ่นเหล้าขาวโชยคลุ้งออกมา มันลากนิ้นเลียจนน้ำลายเปียกไปทั้งเต้า ในขณะที่ปาก
กำลังดูดเลียหัวนมขาวๆ มือที่ละจากเต้านมตรงดิ่งลงไปที่เนินอวบอูม ซึ่งตอนนี้มีเพียงแต่กางเกงในบางๆปิดอยู่ มือใหญ่ๆ บดคลึง
เข้าไปที่โหนกเนื้ออูมๆ เมลสะบัดตัวเต็มแรง หวังจะให้หลุดจากการล้อค ทั้งถีบทั้งศอก ดิ้นจังอีนี่กูรู้มึงก็ชอบ อย่าเล่นตัวน่าลุงดำสบถ
ไม่สนใจแรงดิ้นของเมล ล้วงมือเข้าไปขย้ำเนินหีอย่างแรง ก่อนจะเกี่ยวเป้ากางเกงในกระชาก ทีเดียวกางเกงในบางๆก็ขาดติดมือ
กระโปรงรัดรูปถูกถลกขึ้นมา มันมองเชยชมก้นขาวงอนกับเนินหีอวบอูม พยายามสอดมือคลึงเค้นที่เนินหอย มือดำหยาบกร้าน
ตัดกับกันขาวๆ ลูบคลึงขยำไปทั่วพยายามควานดันนิ้วสากๆ ยัดเข้าไปในรูหอย เมลเกร็งขมิบทั้งก้นทั้งหอยแน่น ขาวเหลือเนียนเกินๆ
รู้งี้กูล่อตั้งนานแล้วแม่งเอ้ย กูแอบดูมาตั้งหลายรอบ พูดไปพลางก็ลากเมลไปวางคว่ำที่ท้ายรถเก๋งของคุณอา

เมลสับสนไปหมด นี่มันเรื่องจริง หรือคุณอาเล่นอะไรอีก แอบคิดว่า เป็นการจัดฉากของคุณอา พยายามสอดส่ายสายตามองหา
ว่าคุณอาแอบถ่ายภาพอยู่ตรงไหน แต่.........ก็ไม่เจอ............. อู้ๆๆๆๆๆ พอเหอะลูงปล่อยเมลเหอะ เมลไปทำอะไรให้ลูงโกรษ
ลุงดำไม่สนใจเสียง มือข้างที่ปิดปากกดศอกลงไปที่กลางหลังเมลอย่างแรง จนเมลต้องเอ่นตัวลงตาม นี้โอ้ยยยอู้ยยย ปล่อยเมลนะ
ลุงเมลเจ็บ อู้อี้ๆๆๆๆ เมลไม่รู้ตัวเลยว่า ยิ่งเมลแอ่นตัวลง หนีแรงกดจากศอกของลุงเท่าไร ก้นขาวๆ ยิ่งแอ่นขึ้นมาล่อตาเท่านั้น
เห็นก้นขาวงอนส่ายสะบัดไปมาอยู่ตรงหน้า ลุงดำตาลุกวาวไม่รอช้า รีบควักควยออกมา รูดถูกับร่องก้นขาว ที่พยายามดิ้นส่ายไปมา
ซี้ดๆๆลุงพยายามยัดควยเข้าไปในรูหีเมล ยิ่งเมลรู้ตัว ว่ามีควยรอจ่อจะเข้ารูหี ยิ่งพยายามดิ้นหนี สะบัดก้นไปมาหนีบขาไว้แน่น
ลุงดำแทงซ้ายทีขวาที่อุดตลุดอยู่นาน ก็ยังเอาควยเข้ารูหีไม่ได้ มึงอย่าดิ้นสิวะขอกูเย็ดให้สะใจหน่อยเหอะ กูอยากเย็ดมึงมานานแล้ว
เมลทั้งดิ้นทั้งร้อง แต่ก็ไม่สามารถหลุดออกไปได้ ปากก็กัดไปที่นิ้วของลุงดำ นอกจากมันจะไม่เจ็บแล้ว มันยังยัดนิ้วเข้ามาในปากเพิ่ม
อีกหลายนิ้ว จนเต็มปากกัดไม่ได้ ป้าบบบบบ เสียงดังสั่น ก้นเมลกระตุกเจ็บแปร็บบบบ ลุงดำหวดไปที่ก้นขาวๆของเมลเต็มแรง ผิวขาวๆ
เป็นรอยแดงป้านใหญ่ครบห้านิ้ว อีสัดถ้ามึงไม่เลิกเล่นตัวกูจะไม่ปราณีแล้วนะ แหกขาเดียวนี้ ถ้ามึงไม่อยากเจ็บตัว

เมลเจ็บแต่ไม่ยอมยังหนีบขาแน่น บีบหัวเข่าชิดเข้าหากัน ลุงดำพยายามยัดควยเข้ารูหีแต่ไม่เข้า อีสัดมึงชอบแบบนี้ไช่ไหม ปึ้ก...
เสียงศอกกระแทกที่หลัง อัดลงไปทับฝาท้ายรถ โอ้ยยยยเมลร้องเสียงหลง ทั้งเจ็บทั้งกลัว ตอนนี้เมลรู้ตัวแล้วว่านี่คือเรี่องจริง.....
พยายามดิ้นเต็มแรงที่มี สองเท้าทระทืบลงไปที่เท้าลุงดำเต็มแรง สะบัดศอกไปมา จนโดนไปที่ตัวมันหลายครั้ง ลุงดำยิ่งเจ็บยิ่งโมโห
ละมือที่ปิดปาก กระชากผมขึ้นจนเมลตัวลอยตาม แล้วกระแทกตัวเมล ลงกับท้ายรถดังโครม ท้องนมหน้าเมลกระแทกกับฝากระโปรงรถ
ดาวขึ้นระยิบระยับ มันยกเมลขึ้นแล้วกระแทกลงอีกครั้ง รอบนี้เมลเอามือบังหน้าตัวเองไว้ได้ ลุงดำมันทุบหรือศอกก็ไม่รู้ ลงมาที่กลางหลัง
อีกสองสามครั้ง รอบนี้มันจุกเจ็บมาก เมลนอนนิ่งจุกตัวงอ ทรุดลงไปกองอยู่ไต้รถ ร้องไม่ออก รู้สึกในปากมีแต่กลิ่นคาวเลือด กูบอกมึงดีๆ
แล้วนะ อีกะหรี่พูดดีๆไม่ชอบ เมลจุกนอนนิ่งไม่มีแรงดิ้น ลุงอย่าทำเมลเลย ขอร้องละ จะเอาอะไรเมลจะให้ อย่าทำเมลเลย เมลอ้อนวอน
เสียงแหบเบา ลุงดำลากเมลออกมาจากใต้รถ ยกขยับตัวเมล ขึ้นมาคว่ำฟาดกับท้ายรถอีกรอบ รอบนี้ตัวเมลพาดคาแน่นิ่ง มันกวาดขา
แยกเท้าเมลออกจากกัน แล้วแทรกตัวเข้ามาตรงกลาง ยิ้มมุมปากอย่าผู้มีชัย สองมือหยาบๆ แหกแก้มก้นเมลออกจากกัน มองเห็นแคม
หอยขาวอูมที่อยู่ตรงหน้า รีบเอาปลายควยจ่อถูไถไปมา กดควยดันเข้าปากรูหลายครั้ง แต่รูหีก็ฝืดจนเข้าไม่ได้ มันถอยตัวออกไปถุยน้ำลาย
ใส่มือหลายครั้ง แล้วลูบไปมาฉโลมไปทั่วลำควย จ่อหัวควยที่ปากรู   ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

mr.supply

กำลังรอเลยครับเอาละสิคราวนี้จะโดนของจริงหรืแค่จัดฉากถ้าของจริงจะกล้าบอกคุณอาหรือเลิชไหมขอบคุณครับ

au2000

aek2aek2

phuwarin

ไม่รู้เป็นแผนคุณอาหรือป่าว แต่อยากเห็นเมลโดนลุงดำบิ้วอารมณ์จนเสียวสุดๆ แล้วติดใจจนยอมให้ลุงดำเอา

Phoowadol

โหดไปมั้ยครับ น้องเมลถ้ามันเป็นการเล่นของคุณอา แบบนี้บอกตรงๆนะรับไม่ไหวอะ สงสารครับ. ไม่ค่อยชอบอะไรที่มันรุนแรงกับผู้หญิง เลย นี่อ่านถึงตอนนี้บอกเลยนะครับไม่มีอารมณ์ทางเพศเลย มันโหดไปอะครับไรต์.
   สงสัยจะเป็นความจริงมากกว่ามั้งนี่อีตาลุงดำมันคงหื่น จนหน้ามึนมั้ง ดูจากการกระทมที่มันทำกับเมลแล้วเถื่อนมากๆ อยากให้ใครก็ได้กลับมาช่วยน้องเมลให้รอดพ้น มือไอ้ลุงดำด้วยเถอะ. 
   ส่วนเมลกับเลิซน่าจะเป็นความเหงาว้าเหว่มากกว่าครับ. ในช่วงที่ผ่านมาเลยทำให้เมลรู้สึกดีกับเลิช คงไม่ใช่ความรักหรอกครับ เพราะผมดูๆไปแล้วเมลรักคุณ อามากๆถึงได้ยอมทำอะไรตามใจทุกอย่างแม้บางครั้งมันจะดูฝืนใจทำก็เถอะ. เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณมากครับไรต์

......+2 money ::DookDig::
ไรต์แกล้งซะมั่งตอนนี้ ฮ้าฮ่าฮา.

oit758

รอบนี้เจอของจริงเล่นจริงเจ็บจริงแล้วจะรอดไหมเนี่ย หรือจะเป็นแผนก็ออกจะโหดไปหน่อยนะ

mspeed

jjhj1988

เจอแบบนี้ผมนี่สงสารเมลเลยคับ
ไม่อยากคิดเลยว่าเป็นแผนของคุณอารึเปล่า
แต่ใจหวังว่าไม่ใช่และลุ้นให้คุณอามาช่วยทัน

toto65

นี่ม้นเรื่องจริงหรือว่าเล่นกันแน่ ถ้าจริงนายเลิศมาช่วยทันมั้ยล่ะ

alteisen

หวังว่าไม่ใช่แผน เพราะถ้าใช่มันจะซ้ำใจเกิน ยังไงขอให้เลิชมาช่วยทันเวลานะครับ เชียร์เลิช รักแท้ยังไงก็แพ้ใกล้ชิด

gai