ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 27, 2018, 02:40:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : กลับมาแล้วกับตอนที่ 59 หากจำกันได้ ผมได้ประกาศในเรื่องทนายผึ้งว่าจะยืดตอนจบของเกมรักภาคแรกออกไปอีกสักพัก เรียกได้ว่าเป็นข่าวดีของคนอ่าน เอาล่ะ สิ่งที่ผมจะบอกได้ก็คือ

1.คุณจะได้สมใจกับฉากรักระหว่างลุงพลและหมอพลอยก่อนจบภาคแรก คราวนี้ทั้งคู่จัดกันที่คอนโดของหมอพลอยครับ (ฉากนี้ผมตั้งใจจะกั๊กไว้ปล่อยของตอนภาคสอง)

2.คุณจะได้เห็นท่าทีที่เปลี่ยนไปของสาวอุ๊ที่มีต่อลุงพลเช่นกัน ส่วนจะเป็นยังไงขอให้ติดตาม (ฉากนี้ผมก็จะกั๊กไว้ภาคสองเหมือนกัน)

อย่างที่ผมเคยประกาศไว้ในตอนที่แล้ว นี่คือตอนที่ผมจะเปลี่ยนรูปแบบนำเสนอใหม่ เป็นแบบ PDF นะครับ อันเป็นแนวทางใหม่ที่จะใช้ป้องกันงานเขียนของผมในอนาคต นี่คือไตรภาคฉากเสียวมี่จะเป็นการประลองยุทธ์เกมกามระหว่างลุงพลเวอร์ชั่นอัพเดทและพิมมี่ ที่บอกได้เลยว่าดุเดือดมาก โปรดเตรียมทิชชุู่ไว้รอครับ นี่แค่เริ่มต้นเท่านั้น ฮ่าๆ

.................................................................

หลังจากเปิดโอกาสให้ลุงพลปลดเปลื้องชุดชั้นในสีดำตัวจิ๋ว จนเหลือเพียงชุดวันเกิดแม่ให้มา คราวนี้สาวน้อยร่างอวบอย่างพิมพาภรณ์เลยเว้าวอนท่านผู้เฒ่าชุมพลตรงหน้าว่าขอเป็นฝ่ายปลดเปลื้องเสื้อผ้าบ้าง เพราะไม่อยากเป็นฝ่ายเปลื้องผ้าท้าทายสายตาผีสางเจ้าที่เจ้าทางในหอพักเพียงคนเดียว

ลุงพลคนหื่นยิ้ม ปล่อยให้สาวพิมมี่คนสวยค่อย ๆ ปลดเปลื้องกระดุมเสื้อ เข็มขัด และกางเกง จนเหลือเพียงกางเกงในสีดำที่เป้าตุงกางเกง ร่างอวบยิ้มและมองค้อนใส่ชายสูงวัยที่ยังมีสมรรถภาพทางเพศฟิตปั๋งชนิดหนุ่ม ๆ ฉกรรจ์ยังต้องอาย

"ถามจริง ๆ เถอะลุง ลุงโด๊ปยาอะไรบ้างหรือเปล่าคะ?" พิมมี่ขมวดคิ้วใส่ "ตอนสมัยที่หนูคบกับไอ้บิ๊ก บางทีหนูอยาก หนูยั่วมันแทบตาย กะปู๋ของมันก็ไม่ขึ้นซะงั้น แต่ของลุงอ่ะ ทำไมถึงได้ฟิตปั๋งตลอดเวลาเนี่ย!!"

"ก็ลุงออกกำลังกาย ดูแลสุขภาพไงจ๊ะ" ลุงพลยิ้มหวาน ขณะที่พิมมี่กำลังถอดกางเกงในให้

"หนูก็ว่ายังแปลกอยู่ดี" พิมมี่เหลือบมองหัวรบนิวเคลียร์รัสเซียที่ผงกหน้าทักทายหล่อน ก่อนเหลือบมองลุงพลด้วยนัยน์ตาที่เต็มไปด้วยความสงสัย "ลุงอายุ 60 แล้วนะ หนูว่าลุงฟิตเกินคนไปป่ะ กินยาโด๊ปหรือเปล่าคะลุง คือหนูไม่ได้ว่าอะไรนะ แต่อยากให้ลุงอย่ากินเยอะ หนูกลัวร่างกายลุงจะรับไม่ไหว"

"เจอคนสวยอย่างพิมมี่ ลุงพลคนนี้ถึงไหนถึงกันอยู่แล้วจ้า" ภารโรงหื่นโน้มตัวดึงร่างพิมมี่ขึ้นมาหอมแก้ม "มาให้ลุงชื่นใจหน่อยเถอะนะ คิดถึงพิมมี่เหลือเกิน"

"ลุงพูดแบบนี้กับเฟิร์น โดนัท และนาถด้วยใช่ไหม?" พิมมี่จี้ใจดำลุงพล "แล้วก็หมอพลอยด้วย สามสาวนั่นบอกความจริงหนูหมดแล้ว"

"เอ่อ..." พอเจอคำพูดจี้ใจดำของสาวพิมมี่ ที่ปกติไม่ค่อยเรื่องมาก ก็ทำเอาภารโรงเฒ่าถึงกับไปไม่เป็น "แหม...พิมมี่พูดอะไรก็ไม่รู้ ลุงน่ะรักพิมมี่คนเดียว"

"อย่าโกหกกันดีกว่าค่ะลุง" พิมมี่ใช้ฝ่ามือรั้งแผงหน้าอกของชุมพลเอาไว้ "หนูไม่ชอบคนโกหกนะคะ ขอร้องเถอะค่ะ อย่าทำให้หนูเกลียดลุงเหมือนที่เกลียดไอ้บิ๊กเลย"

อยากอ่านที่เหลือ กดตามลิงค์เลยครับ

https://drive.google.com/file/d/18UCZrdSNGq4OQZ5_uuTE2Sl0lHOPKzNR

เท่าที่ผมทดสอบการโพสต์แบบ PDF คิดว่าปลอดภัยในระดับนึงครับ โอเคล่ะคุณอาจจะดาวน์โหลดไฟล์ผมไปได้ แต่ผมลองก๊อบวางในเวิร์ดก็เป็นภาษาต่างดาว หรือลองแปลงไฟล์กลับเป็น word หรือ Text ก็เป็นภาษาต่างดาวเสียส่วนใหญ่ หากยังรั่วไหลอีกอาจต้องลองปรับเป็น JPEG ดูครับ

ปล.ผมทำการแก้ลิงค์ ใส่ภาพและใส่ลายน้ำแล้วนะครับ น่าจะโหลดกันได้แล้วล่ะ เห็นทุกคนส่งคำขอมาในเมลล์ ตกใจเหมือนกัน บอกไว้ก่อนผมก็มือใหม่เหมือนกันอ่ะนะ ต้องปรับอีกพอสมควร

ปล.2 ผมทำการเพิ่มไซส์ตัวอักษรแล้วนะ คิดว่าน่าจะโอเคขึ้นแล้วล่ะ
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

Suchart Thanee

ทบทวนความหลังกะน้องพิมมี่ เด็ดมากครับลุงพล

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

holovelove

คิดถึงมากครับ กลับมาก็ไม่ทำให้ผิดหวัง น้องพิมโดยจัดเต็มผมก็เต็มที่ ยิ่งถึงคิวหมออีกผมยิ่งอยากให้มาไวๆ
เหงาๆ

gai

::Glad:: ตายแน่ สาวน้อยเอ๋ย 
ลุง จัดอีก เอาแบบไม่มีแรงคลานเลยลุง
ชอบจริงพลังพิเศษของลุงนะ

อัศวิน รัตนแก้ว

สุดยอดครับ ไม่ผิดหวัง พิมมี่ได้ร้องขอชีวิตเลย. ตอนหน้าขอลุงจัดหนักๆ กว่านี้เลย ผมว่ายังได้อีก^^.

babbom

งานนี้ลุงพลต้องพูดความจริงให้น้องพิม พร้อมทั้งลีลาและความอึดซะแล้ว

kittaphot007

สุดยอดครับน้องพินต้องร้องขอชีวิตเลยที่เดี่ยว​ ::Grimace::

livpool

ไหนๆก็มีพรวิเศษแล้วจัดน้องพิมมี่ส่งท้ายให้เต็มที่เลย

sofee

ไม่ผิดหวังตามเคยครับ
แต่พิมมี่จะไหวหรือป่าว
ลุงพลมีพลังพิเศษแล้วนะ อิอิ

pimmy121

เค้าจับได้ละยังไม่ยอมรับนะลุง คิดเอาแต่ sex เป็นใหญ่ พูดความจริงกันไปเลยดีกว่า ถ้าพิมมี่รับได้จะได้มีความสุขความเสียวแบบเต็มที่  ก็ขอเป็นกำลังใจให้ท่านเจ้าของบทประพันธ์นะครับสำหรับที่มาแบบ pdf ให้ได้ติดตาม ไม่ รอจะไปคอนโดหมอพลอย นะครับ

playnut

พิมมี่ไม่รู้อะไรชะแล้วว่าลุงพลอึดขนาดไหน  ได้ตายคาหำลุงพลแน่ๆ

ปู่หมาป่า

อย่าลืมโดนัทนะครับ...จะจบภาคแรกแล้วหรือ...ใจหาย...ผมรักตัวละครทุกตัวเลย...สนับสนุนกันเรื่อยๆครับ

peat

ขนาดพิมมี่ที่ว่าแน่ๆ..ยังต้องร้องขอให้หยุดก่อนจะขาดใจ..
แสดงว่าไอ้ลุง..ลีลามันช่างเหลือร้ายจริงๆ..ระวังเถอะจะปล่อยน้ำจนเหลือแต่ลม..

tak19

คิดถึงน้อง. ก็จัดน้องเค้าแรงๆๆ. จะได้หายคิดถึง

kenwin

เป็น pdf ดีครับ อ่านสะดวกดี
ท่าทางตอนนี้น้องพิมมี่จะโดนทบทวนความหลังฟ้าเหลืองแน่ๆ