ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 24-2

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 27, 2018, 08:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peera canalitartis

ดิเรก สำรี

7946410

Phoowadol

อารมณ์สวาทกำลังได้ที่ โดนขัดจังหวะเลยลุงหิน แล้วนี่ยังไงกัน ลุงจะยอมแบ่งให้สองรุ่นน้อง ไอ้แก้วไอ้เบิ้ม ได้เชยชมคุณครูสาวด้วยรึเปล่านิ มันเล่นขู่ซะขนาดนั้น. สงสัยว่าวันนี้ ชะตากรรมของครูโจ้. ต้องโดนรุมโทรมเสียแล้วหละ แต่ละคนไซค์ใหญ่ๆบิ๊กๆทั้งนั้น คาดว่าหลังจากเหตุการณ์วันนี้ผ่านพ้นไป ครูโจ้คงหนีไม่พ้นการเป็นทาสสวาทบำเรอกามแก่พวกมันอีกยาวแน่ๆเลย.

yuta279

คราวนี้ยามแต่ละคนไม่ได้ทะเลาะกัน ครูโจ้ไม่รอดแน่แล้วหล่ะ

kookai

นั่นสิครับ อ่านแต่ละทีน้ำแทบพุ่งเหมือน แต่ครูโจ้นี่ดวงเรียกแขกจริงๆนะเนี่ย

oit758

จะรอดอีกไหมสองคนนี้ไม่เคยสำเร็จซะที วันนี้ไม่ได้ลีลามากด้วยดูสิจะมีใครมาขัดอีกครั้งรึเปล่า

sarawoot1234567

โดนรุมโทรมซะแล้วครูโจ้ อ่านแล้วเกินน้ำพุ่งเลย

Jeep Jeep

spr566

clickkuu

ครูโจ้โดน3เลยหรอครับ แต่ใจจริงอยากให้ลุงหินคนเดียวนะ ดูเข้ากันดี

diaby

สนุกและเสียวมาก คุ้มกับการรอคอยเสมอ ต่อไปครูโจ้คงต้องรับศึกหนักจากทีมภารโรง และอาจเจอบทพิศดารอีก คิดแล้วแทบอดใจรอตอนต่อไปไม่ไหว ขอบคุณมากครับ

naitoom

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เอื่อเฟื้อให้ทุกระดับในโรงเรียนไปเลย
แต่ลุงหินน่าจะแสดงแมน ออกมาช่วยครูนะ

PTTrayong

ครูโจ้ รอดจากเบิ้มและแก้ว มาหลายที คราวนี้ไม่รอดละมั่ง

jinpin

ครูโจ้โดนรุม เอาพวกยามแก่ๆ มาเพิ่มก็ได้นะครับ เร้าใจสุดๆ