ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...28 แก้เผ็ดเพื่อนเก่า

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 27, 2018, 02:48:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit2516

Phoowadol

เป็นการแก้เผ็ดเอาคืนเพื่อนสาวจอมขี้อวด. อย่างเก๋ได้แสบสันต์มากเลยครับ ป่านนี้ เลือดคงขึ้นหน้า แว๊ดๆใส่พี่พลแล้วมั้ง555
  ก็แหม่นาเธอยั่วไปแต่ละดอก เอาให้จิ้นกันแบบเน้นๆเลย พีพลคงแข็งจนปวดลำไปหมดแล้วมั้งครับ อยากนอนเตียงนุ่มแบบนี้เอย ขอมาเล่นน้ำเอย อื้อหือแค่นาใส่ชุดเดรสเกาะอกมาแค่นี้ก็เล่นเอาพี่พลหื่นแล้วแต่ยังฟรอมอยู่แค่นั้น แล้วนี่ถ้านาใส่ชุดว่ายน้ำโชว์สัดส่วนที่แสนจะเซ็กซี่ ทรมานใจ ละก็พี่พลตบะแตกแน่ๆ แต่กว่าจะถึงเสาร์หน้า ผมว่าพระเอกกับน้องนาคงปีนป่ายบันใดเสียวขึ้นสวรรค์กันไปหลายรอบแน่ๆ. เพราะดูแนวแล้ว การยั่วยวนในครั้งนี้มันถูกจริต แก่สองผัวเมียคู่นี้เสียเหลือเกิน. เป็นการเติมเต็มที่บาลานซ์กันไปทั้งคู่ แบบนี้ฟืน สิครับ
  ว่าแต่ครั้งหน้าวันเสาร์ที่จะถึงนี้ จะยั่วอย่างเดียวหรือว่าจะเลยข้ามชอต ไปไกลถึงบนเตียงต้องลุ้นกันอีกแล้วว่าเพื่อนเก๋จะอยู่บ้าน เป็นมารความเสียวหรือเปล่า เดี๋ยวท่านHathu คงจัดให้เราได้เห็นกันหละครับ ขอบคุณมากครับไรต์. บทเสียวครั้งนี้มันฟืนอินตาม. ไปเลยครับ

....+2 money  ::HoHo::
ฮ้าฮ่าฮา มีถามหาตอนหน้าด้วย อิอิ

Sky_ii

กลายเป็นว่านาดันชอบแบบ2รุม1ไปซะได้
นี่ถ้าแอบไปทำนี่คงตื่นเต้นน่าดู

anutit9119

ตอนนี้เบา ๆ แต่ก็ยังได้อัถรถของน้องนา แม่ยัวเมืองอยู่ แล้วลีลาคนแก่ธรรมธรรมโมจะตอบสนองน้องนาได้หรือ
สนุกครับ รอติดตาม

ping_ak

สาวล่าแต้มของแท้ เมื่อไหร่สามีนาจะเป็นฝ่ายพาสาวมาฟาดแล้วใก้นาแอบดูบ้าง555

rocker9

นายั่วให้อยากแล้วจากไป ต้องรอไปอีกอาทิตย์นึงเลย

blackjack

::HoHo:: รู้สึกว่าคนธรรมะธัมโมกำลังจะเป็นคนทำดีมั้ยนะซะแล้วตอนนี้น้ำจิ้มตอนต่อไปขอกินเนื้อบ้างนะครับอยากรู้ว่านาจะซึ้งในรสทำ(ธรรม)แค่ไหน อิอิ

edgeemperor

รอลุ้นๆๆ..ว่านาจะใจกว้างให้ผัวไปเอากะคนอื่นไหม...เก๋โมโหยั่วยวนกลับมาเลยกลายเป้นแข่งกันยั่วผัวเพื่อน

LUX111

ผมว่านาชักจะติดใจมากแล้วนะ ในบทสวาทรูปแบบนี้

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

น้องนาถ้าไดเป็นเมียนี้ชีวิตคู่มีเรื่องให้ได้ลุ้นทุกวันแน่ๆเลย

Thanapat Soontorn

akerue

ทำไมคุณผัวไม่ฝึกให้อึดถึกทนบ้างนะ ถ้าแบบนี้ชีวิตจริงเมียคงเตลิดไปแล้ว

momosis

สุดยอดเลยครับ ชอบการยั่วของนามากๆ เอาให้พี่พลติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นเลย

bangsan

หนูนาจะได้ของเล่นใหม่อีกแล้วคราวนี้น่าจะแลกคู่กันด้วยนะ

วันวิสา ชูสุขใจ

นาคงมีประะกามตรั้งใหม่ที่เสียวสุดๆแน่นอน