ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...28 แก้เผ็ดเพื่อนเก่า

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 27, 2018, 02:48:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mysoon

ครั้งนี้มีลุ้นว่าจะสอยรุ่นใหญ่อีกหรือเปล่า

ultrasonic

เท่าที่อ่านดู เหมือนว่าการแก้เผ็ดครั้งนี้ จะเปลืองตัวอีกแล้ว  ::Oops::

bailin

kobjuk

livpool

อยากจะแกล้งให้เพื่อนโมโหซึ่งทำได้ดีงาม แต่จะมีแววโดนหนุ่มใหญ่ผัวเพื่อนจัดหนักด้วยถือว่าวินสองเด้ง

worakrit

อ่านแล้วชอบมากครับ ติดตามตลอดแต่อยากให้ออกแนวเริ่ม dark กว่านี่นิดนึงครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

shatto

hanebahay

นากะเสี่ยพลพอจะรู้ๆ แต่สนใจที่ ลูกสาว เสี่ยพลน่าจะสวย ฮิฮิๆ

Chai Mas

จะโดนพี่พลรึป่าว ต้องติดตามครับ ยิ่งอ่าน ยิ่งน่าติดตามมาก

yatchy

ยิ่วเหลือเกินนะครับ แมตท์หน้ากับพี่พลเปล่าเนี้ย เก๋คงอกแตกตาย จัดซะให้เข็ด

arsenyo

น้องนาสายยั่ว กับพี่พลสายธรรมะ จะออกมาแนวไหนหนอ

swbkk

ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันจริงๆ ผัวเมียคู่นี้ เหมาะกันดีมากเสียดายแบบนี้น่าจะแก้เผ็ดเพื่อนเก่าให้ผัวตัวเองจัดการด้วย แต่รู้ว่าเป็นไปไม่ได้ เพราะไม่ใช่รสนิยมของผัวตัวดีกับของท่านผู้แต่งด้วย.....น่าเสียดายจังครับ แต่เผื่อท่านจะลองฟังเสียงเชียร์จากคนอ่านก็จะยินดีมากนะครับ