ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Makinosaka Shinichi] DokiDoki Body Wall : กำแพงมิอาจกั้น

เริ่มโดย oswald, พฤษภาคม 27, 2018, 09:11:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เพื่อนบ้านสุขสันต์ กำแพงห้องทะลุถึงกัน ไม่ต้องอ่านหนังสือสอบมันแล้ว

ผลงานอื่นๆ ของ Makinosaka Shinichi ครับ
>>>เกาะของสองเรา<<<
>>>สะกดจิตพิชิตใจ<<<

MΞLODY

ผมว่าทุบกำแพงห้องทิ้งทั้งแถบไปเลยดีกว่า จะไม่ต้องมามุดเข้ามุดออกอยู่แบบนี้ 

ปล.เพิ่งเคยอ่าน EXTRA ของเรื่องนี้เหมือนกันแฮะ เอ็มร้อยก็ไม่น่าช่วยได้อ่ะ ::Oops::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

dxoogo124

zero21

สุดยอดไปเลยแบบนี้ ย้ายมาห้องเดียวกันเลยเถอะ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

exsoldier

ทำไมสาวๆชอบทำให้หนุ่มๆแห้งตายกันนักนะ ใจร้าย  ::Shy:: ::Shy::

western

jw4321

ประหยัดค่าห้อง ไปจ่ายค่ายาบำรุงแทน แต่สาวหุ่นดีจัง ยอมครับ

kaithai

เธอมุดมาห้องฉัน
คิดว่า จะมุดกลับห้องเธอมั่ง
เปล่าเลย เล่นมุดเธอเสียนี่ อิอิ

แล้วพอวันหยุด เธอก็ให้ มุดเข้ามุดออก ทั้งวันทั้งคืน
ไม่ซีดตาย ก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว อิอิ

(จิ๋ว)

มันน้อยมากนะ ที่จะไม่รู้สึกตัวน่ะ

::Bloody:: แค่สัมผัส ก็ตื่นแล้ว   ::Shy::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ

ปล.ตั้งชื่อซะเหมือนนิยายเลย เผลอคลิกเข้ามา 55555 แต่ตั้งใจอ่านนะ ชอบมากค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

jdrafayed

ผู้หญิงน่ารักขนาดนี้ เป็นผมบินไปตั้งแต่รอบแรกล้าวว แฮ่กๆ

time288

เล่นซะแห้งเลย ว่าแต่สอบตกไหมเนี่ย 555

eka1325

อ่อยจนสำเร็จเสร็จจนได้นางเอกของเรา แต่เจอแบบนี้พระเอกคงสอบไม่ติดแน่นอน สงสารพระเอกดีไหมเนี้ย

bigboy001

::Oops::  เจออะไรไม่เจอ เจอสาวสายหื่น เดินมาให้เย ถึงห้องงานี้ต้องจัดให้ท้องโตไปเลย... ::Fighto::

joulez

บำรุงยาวๆเลยไอ้หนุ่ม สาวติดไฟแล้ว เอ็งต้องแข็งแกร่งตาม

araiwasud11