ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 27, 2018, 10:21:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉากอัศจรรย์ฉากต่อไป คุณอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน?

ฉาก 4P ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ รุมกระทำชำเราลุงพล หรือเปล่า? 5555+
88 (22.9%)
ฉากย้ำรอยรักในตำนานระหว่างภารโรงเฒ่าผู้ต่ำต้อยอย่างชุมพล และหมอสาวที่สูงส่งอย่างพลอยพรรณ
297 (77.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 385

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : มาอย่างเร็วครับตอนนี้ พอดีกำลังมีไฟ แต่แจ้งข่าวก่อนว่าตอนสุดท้ายของไตรภาค จะมาอีกทีช่วงสิ้นเดือนนะครับ

จากตอนที่แล้ว ผมเคยบอกว่า พวกคุณจะได้อ่านฉากลุงพลกับหมอพลอย ที่นี้มันมีปัญหา เพราะผมได้กำหนดไว้ว่าฉากอัศจรรย์ตอนหน้าจะเป็นฉาก 4P (ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ VS ลุงพล)

เอาล่ะ มันเกิดขึ้นแน่ทั้งสองฉาก แต่ผมให้โอกาสคุณได้เลือก ว่าอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน (จริง ๆ ผมก็รู้คำตอบแหละ แต่อยากแน่ใจเท่านั้น)

ขอให้สนุกกับการอ่าน และขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์แนะนำนะครับ ก็ไล่อ่านอยู่ แต่อาจตอบบ้างไม่ตอบบ้าง เป็นคนค่อนข้างอินดี้หน่อย

ปล.ฉากอัศจรรย์ระหว่างลุงพลกับพิมมี่นี่ฉากนี้ ขอเตือนว่าของมันแรงนะครับ (สองคนนี้มวยถูกคู่จริง ๆ ฝีมือทันกัน) ผมเขียนเองยังน้ำเดินเลย โปรดเตรียมทิชชู่ขณะกำลังอ่านด้วย เผื่อไว้ หากใครกำลังทานมื้อดึกอ่ะนะ อย่าคิดลึก 55555

............................................

อยากอ่านต่อ กดตามลิงค์ด้านล่างครับ

https://drive.google.com/file/d/1QHo7P2Ih6mNy511q2hTYP9Y4XXas_P_5
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

popeye

ขอเป็นตาลุง กับ หมอพลอย เลยครับ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

jabrant

ต้องหมอพลอยมาก่อนเลยครับ อยากรู้ว่าจะเด็ดดวงแค่ไหน  ::Confident:: ::Confident::

snoob

mongk

เพื่อลุงพล น้องพิมมี่เลยต้องขอใช้วิชาสุดยอดก้นหีบ

Phoowadol

เจอชอตเด็ดน้องพิมมี่เข้าไป วันนี้ลุงพลที่ว่าอึดๆ มีหวังน้ำไม่หมดตัวก็คงเหลือน้อยเต็มทีหละผมว่า เผลอๆที่ตั้งใจจะมอบบทเสียวสวาทให้น้องพิมเพื่อเป็นการไถ่โทษที่ผ่านมาผิดสัญญาอยู่เรื่อย จะกลายมาเป็นตัวเองสุขเสียวจนต้องร้อขอชีวิตแทนซะละมั้ง....ลุงพล   โดนน้องพิมล้างตู้เย็นให้ด้วยโอยๆๆๆเป็นผมเองถ้าเจอทีเด็ดแบบนี้ก็ไม่รอดเหมือนกันหละครับ น้องพิมสี่กลับมาครั้งนี้ร้อนแรงเร่าร้อนยิ่งกว่าที่ผ่านมาหลายเท่านัก ระดับเวลนี่ขั้นโปร เลยอิอิ
  กับการโหวตอยากเห็นฉากไหนก่อน ผมว่าไรต์เองก็มีคำตอบในใจไม่จ่างจากรีดเดอร์เช่นกันครับ ต้องลุงพลซัมติงกับหมอพลอยแน่นอนอยู่แล้ว ใช่มั้ยครับ. ผลจะออกมาแบบไหนยังไงๆก็ได้เห็นก่อนจบภาคแรกอยู่แล้ว ขึ้นอยู่กับรีดเดอร์อย่างเราๆต้องออกแรงดันกันหน่อยแล้วหละ555 ย้ำอีกครั้ง เชียร์หมอพลอย+ลุงพล. หนึ่งเสียงครับ. ขอบคุณไรต์มากครับ

armsmartmai

จบตอนได้อารมณ์ค้างน่าลุ้นต่อไปเช่นเคยนะครับท่านnato87 จบตอนนี้ผมหมดทิชชู่ไปหลายแผ่นเลย ทำแก้วน้ำหกเลอะน่ะครับ อิอิ

ปล.อยากให้ถึงตอนลุงพลไปเยือนคอนโดหมอพลอยเร็วๆจังครับ

etracker

แน่นอนครับว่าต้องเป็นหมอพลอย ของดีของเด็ดที่เพิ่งได้มาครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

เอาอีกๆ น้องพิมยังไม่สยบง่ายๆ ขอลุงพลจัดหนักๆอีกครั้ง. ตอนหน้าขอจัดหนักๆหมอพลอยหน่อยครับ มีดื้อกับลุง ต้องจัดไปให้หลงหัวรบนิวเคลียร์เลย.

veget

น้องพิมมี่ นี่ตัวเเม่เลย สุดยอดจริงๆ ดีใจที่ตอบหมอพลอยเป็นเสียงส่วนมากที่เป็นแฟนคลับคุณหมอ

phaii

nsrichantamit

นึกว่าตอนนี้จะร้องขอชีวิตเลย แบบนี้ต้องยิงประตูอีกกี่ลูก

gfthebc

อย่า​ให้​น้อง​พิมมี่​หาย​ไป​จาก​ชีวิต​ลุง​พล​เลย​นะ​ครับ​ ให้​ได้​เจอ​กัน​บ้าง​เถอะ​ครับ​ ชอบ​น้องพิมมี่​สุด​ๆเลย​ครับ​

babbom

ลุงพลขาดน้องพิมมี่ไม่ได้นะครับ ขาดไปเนี่ยไม่มีใครรุกรับได้เท่าแล้วครับผม

Tum241

พิมมี่นี่เก่งสุดในหมู่สาวๆของลุงเลยนะเนี่ย อยากวาปไปดูฉากหมอพลอยกะลุงเหมือนกันครับ