ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 34.เอาไงอีเมล ตกลงกับกูไหม

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 28, 2018, 10:18:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

น่าสงสารเมลนะครับ
จัดไป จัดมา โดนจัดแบบนี้เป็นแผนของอาไหมนะ

strikef.

ขอบคุณครับ สงสารเมลจริง ทำทุกอย่างตามใจคนรัก กลับโดนมองเป็นกระหรี่ โดนดูถูกโดนกระทำรุนแรงแบบนี้

SSPor

ลุงดำนะลุงดำ ไม่รู้เรื่องอะไรยังจะมาทำเป็นอวดดีอีก ตายแน่รอผัวเค้ากลับมาก่อนเถอะ  ::Angry::

Peera canalitartis

jjhj1988

เจอแบบนี้ผมนี่สงสารเมลเลยคับ
ยังไงผมก็ไม่สายนี้จริงๆ

ruby alvarado

civil2

ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลยย นายรู้จะอยู่ไม่ได้เอานะลุง

achuya

สมปอง บุญ

สงสารน้องเมลจัง กลัวน้องเขาติตใจจนกู่ไม่กลับ

Maikeet Fai

มีครั้งแรกก็คงมีครั้งต่อๆไป น้องเมลทำทีไม่ชอบถ้าโดนแนวนี้บ่อยๆ ไม่น่ารอดลุงดำ

oit758

ไหวไหมเมลระวังลุงแกชวนเพื่อนมาด้วยละ แถมบอกผัวไปจะทำให้ลุงแกได้บ่อยขึ้นรึเปล่าเพราะท่าทางผัวจะโรคจิตอยู่ด้วย

somc217

น่าสงสารคุณเมลนะ ที่ดูเหมือนว่าครั้งนี้จะไม่สนุกตามไปด้วยเลย เอาใจช่วยครับ
ขอบคุณมาก