ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 34.เอาไงอีเมล ตกลงกับกูไหม

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 28, 2018, 10:18:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 34.เอาไงอีเมล ตกลงกับกูไหม

ไม่รู้มันนานกี่นาทีกี่วินาที ที่ลุงดำพยายาม ยัดเยียดควยเข้าหี แต่สำหรับเมลมันยาวนานและทรมานมาก
ในที่สุดลุงดำอัดควยเข้ารูหีเมลได้สำเร็จ เมลเจ็บแสบร่องหอย อี้ๆๆๆจุกจนไม่มีแรงร้อง ควยลุงไม่ใหญ่มากนัก
ถ้าเทียบกับคุณอาหรือเลิช แต่....มันเจ็บมาก ไม่รู้ทำไมมันเจ็บแสบไปทั้งรูหี มันแสบระบมในรูไปหมด อืมมม
มมมมมมมมม ฟิดดีจังวะ มิน่า..... มิน่า..... ลุงถอยเอวยึกยัก ก่อนจะเริ่มกระเด้าซอยรัวยิก แร่งกระแทกควย
อัดเข้ารูหี เหมือนกับหิวโหยมานาน อืมมมมมม เสียงคราบเบาๆในคอ สลับกับเสียงหอบ ซอยกระแทกเต็มแรง
เสียงเนื้อกระแทกกันดังพรั้บๆๆๆๆๆ ตัวเมลถูกดันไปกระแทกกับฝากระโปรงแข็งๆ หัวโขกกับกระจกรัวๆ
เจ็บระบมไปทั่งตัว ร้องให้ ฮืออออตลอด

เป็นไงมึง นอนเงียบเลยมึงชอบก็บอกไม่ต้องแสร้งกูรู้จักมึงดี สงสัยไม่เคยเจอควยฝังมุกละสิ เสียวหีละสิมึง
ของกูฝังมาเจ็ดเม็ด รับรองเสียวกว่าทุกควยที่มึงเคยโดนๆมา ใช่เมลไม่เคยเจอควยฝังมุขมาก่อน แถมยังโดน
บังคับเย็ดแบบไม่เต็มใจ เลยยิ่งเจ็บร่องหอยมากกว่าปกติ ลุงดำถอนควยออกมา แล้วดันลากยาวๆเข้าไนในรูหีรัว
รูดเข้ารูดหลายรอบ จงใจให้เม็ดมุกครูดผ่านปากรูหีไปมา เม็ดมุกปาดผ่านติ่งเสียวแรงๆ เมลสะดุ้งสุดตัว ทั้งจุกทั้งเจ็บ
พลายามดิ้นกระเถิบหนีเท่าที่แรงมี แต่มันก็กระแทกควยตามเข้ามาอีก เป็นไงอีเมลชอบไหม ควยกูเสียวหีดีไหมวะ
ชอบก็ครางมาสิวะ ครางให้ดังสั่นบ้าน เหมือนตอนมึงเย็ดกับชู้รักมึง สงสัยอร่อยหีจัดนะมึง อีห่าร้องดังไปจนถึงปากซอย

เมลทั้งงงทั้งเจ็บพูดไม่ออก จุกจนไม่มีแรงขยับตัว ร้องให้โฮ ทั้งที่โดนควยสาวกระแทกหี โฮๆๆๆฮือออออ เมลไปทำ
อะไรให้ลุง ทำไมต้องทำกับเมลขนาดนี้อือๆๆๆ นี่มันเรี่องบ้าอะไร ลุงพูดบ้าอะไร ลุงดำตอนนี้ไม่สนใจอะไร กระเด้า
สาวควยเข้ารูหี แบบเอาเป็นเอาตาย ปั้กๆๆๆๆ แฉะๆๆๆ เสียงเนื้อกระแทกก้น สลับกับเสียงหายใจลุงดำดังก้องโรงรถ
สองมือมันตะโปมบดบี้ไปที่เต้านม สลับกับโบยตีสะโพก ดึงกระชากเอวสวนกระแทกรัวไม่ยั้ง จนขาเมลลอยไม่ติดพื้น
เจอรูหีเมลฟิดๆกลิ่นใหม่ๆหอมๆ ลุงดำสาวควยสู้หีได้ไม่นาน ก็ทนไม่ไหวตัวเกร็งสาวควยรัว หอบแฮกกพลางครางในคอ

เมลรู้ตัวว่าลุงจะแตกแล้ว พยายามดิ้นสะบัดให้ควยหลุดออก ลุงดำเอาออกมาข้างนอกนะ อย่าแตกข้างในนะ ลุงดำ
เอื้อมมือโอบกอดเอวไว้แน่น ยกตัวเมลลอยขึ้น แบบนี้ละ แบบนี้ละ ที่กูต้องการ ร่อนอีกสิวะอย่าหยุดสิ อืมมมมมมม
ซี้ดดดดดดดดด ยิ่งดิ้นยิ่งเสียวอีเมลเอ้ย เด็จจริงๆเลยมึง ซี้ดดดดดอึ่มๆๆๆๆๆๆ ลุงดำกระแทกควยอย่างแรง ก่อนจะ
พ่นน้ำแตกเต็มรูหีเมล อา....ลุงดำหอบรัวว หีมึงนี่เย็ดเสียวควยดีจริงๆ กระแทกควย อัดน้ำเงียนพุ่งเข้ารูหียาวๆซี้ดดด 
ฮือออเมลร้องให้ไม่หยุด พอน้ำมันแตก มันปล่อยตัวเมลลงมากระแทกกับท้ายรถดังตุ้บ ทั้งเจ็บทั้งขยะแขยงในร่อง

ลุงทำเมลทำไม ทำไมๆๆๆๆๆ ลุงดำฟอนเฟ้นหน้าไปทั่วหลังเมล สูดกลิ่นตัวหอมๆเข้าไปจนเต็มปอด ควยเหี่ยวๆหลุด
ออกจากรูหี น้ำขาวข้นไหลตามออกมา มึงอย่ามาร้องทำเป็นไม่เคยอีเมล อีกะหรี่ กูรู้นะมึงแอบเป็นชู้กับไอ้เลิช เมื่อ
ตอนเย็นอาทิตย์ก่อน กูแอบดูมึงเย็ดกันที่สวนดอกไม้ แล้วอีกสองสามวัน มึงก็ออกไปเย็ดกันที่โรงแรมข้างนอกอีก
อีห่าเย็ดกันไม่อายฟ้าอายดิน มีความสุขนะมึง ยังมีที่กูไม่เห็นอีก กูรู้นะแค่นายหันหลัง มึงก็รีบแหกให้มันเย็ดแล้ว
เมลร้องให้หนักกว่าเดิม มึงเป็นอะไรอี้เห้ย มึงไม่ต้องร้อง ให้กูเย็ดรับรองกูไม่บอกนาย ลุงดำเสนอเงื่อนไขอย่างผู้มีชัย
กูรับประกันเลย คราวหน้าถ้ามึงยอมกูดีๆ มึงไม่เจ็บตัวแถม ได้เสียวหีด้วย กูอยู่บ้านมึงตลอด มึงเงี่ยนเมี่อไรก็บอก
ถ้ามึงชอบควยกูมึงเลิกเย็ดกับไอ้เลิช แล้วมาเย็ดกับกูแทน ว่าไงมึงหรือถ้ามึงรักมันนักหนา ก็แค่แอบมาให้กูเย็ด
อาทิตละทีสองที ไม่สึกหรอหลอก หรือมึงไม่ชอบควยกู ก็เห็นมึงก็นอนแอ่นหีให้กูซอยเฉยนี่หว่า หรือมึงอยากให้
กูบอกนาย มึงโดนกูก็โดนเลิชชู้รักมึงก็โดนด้วย เมลดึงชุดเดรสรัดรูปขึ้นมา ปิดนมปิดหอยตัวเอง ร้องให้จนเครื่อง
สำอางเลอะเต็มหน้า ผมเฝ้ากระเซิงมอมแมมไปหมดทั้งตัว เจ็บระบมทั้งท้องทั้งหลังทั้งก้นทั้งหอย

เอาไงอีเมล ตกลงกับกูไหม ลุงดำกระแทกเสียงแข็ง พร้อมกับเอื้อมมือ ไปหยิบกระบองยามที่ตกอยู่แถวนั้นมาถือไว้
ทำท่าเงื้อง่า แล้วทิ่มกระบองกดลงที่หัวเมล เมลสับสนไปหมด ถ้าบอกไปตามตรง ว่าคุณอารู้อยู่แล้ว แถมเป็นคนสั่ง
ให้เลิชมาเย็ดเมลเอง ก็กลัวจะถูกลุงฆ่าปิดปากเสียตอนนี้ ก่อนที่คุณอาจะกลับมา มันคงไม่รู้ว่าคุณอากับเลิช จะกลับ
มาถึงในวันนี้ ตัดสินใจยอมเลยตามเลยไปก่อนดีกว่าถูกตีตาย เอาไงห้ะ ลุงกระแทกเสียงอีก พร้อมกับเอากระบองทิ่ม
ที่ก้นเมลเจ็บสะดุ้งตัวหนี หลุดจากภวังค์คิด กูไม่ได้ขออะไรเยอะ มาให้ก็เย็ดทุกอาทิต ถ้าเงินมีเหลือกินเหลือใช้ก็เอา
มาซื้อเหล้าให้กูแดกบ้าง เอาไงตกลงไหม ลุงเอากระบองดันที่ก้นเมลอีกรอบ หรือมึงอยากให้เรื่องแดงละอีกระหรี่
ค่ะๆแต่ลุงต้องไม่ทำร้ายเมลนะ เมลกลัวค่ะ พูดไปน้ำตาก็ไหล ลุงดำมองมาที่เรือนร่างเมล ไล่ตั่งแต่หัวจรดเท้าสบถเบาๆ
ฮิมมมม เสียดายชิบมาเจอของดีตอนแก่ ถ้ากูรุ่นกว่านี้สักสิบยี่สิบปีนะมึง

เมลถอยหลังหยิบผ้าแถวๆนั้นมาปิดตัวอีกชั้น ลุงดำเดินเข้ามาจิกหัวเมล กดลงที่ควยดำๆเหี่ยวๆ มันตะปุ่มจะป่ำ ปูดโฟนไปมา
เม็ดมุกฝั่งรอบทั้งอัน อมเร็วๆอย่าลีลา รู้งานอยู่แล้วนี่ มือก็กดจนหน้าเมลชนอยู่กับควย เมลไม่มีทางเลือกอ้าปากอมควยดำๆนิ่มๆ
เข้ามาดูดเลียเบาๆ แรงหน่อยสิวะ ปากเมลสัมผัสกับเม็ดแข็งๆที่อยู่รอบๆ เมลอมดูดแบบไม่แต็มใจ สลับกับรูดมันไปมา
ควยมันไม่แข็งตัวขึ้นเลย ท่าทางลุงดำดูหงุดหงิดมาก หายใจฟึ้ดฟ้าดในคอ  
หาของที่หล่นกระจายตกจากกระเป๋า อ้าวแล้วมือถือไปไหน โธ่อะไรกันนักกันหนา หาไปร้องให้ไปควานหารอบรถ คลานอยู่นาน
จนเจอตกอยู่ใต้รถ กระเด็นเข้าไปซะลึกเลย กัดปากตัวเองด้วยความเค้นใจ ทำไมมันซวยอย่างงี้ เมลก้มตัวลงเอื้อมสุดมือยังไม่ถึง
ต้องคุกเข่าลงมุดตัวเข้าไปใต้ท้องรถ เอื้อมมือไปจนจะจับมือถือได้ตอนนั้นเอง ก้นของเมลก็ถูก สองมือจับตะโปมเบาๆ เมลรีบถอยตัว
จะออกมาแต่โดนดันไว้ ไครนะเมลร้องถาม ถอยไปนะลุงดำ ไหนบอกพอแล้วไงคะ พอนะคะ เอาไว้วันหลังค่ะ   
ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

hnarii

ช่างไม่รู็อะไรบ้างเลย ลุงดำ ว่าแต่อย่างงี้ต้องมาบำเรอลุงดำอีกสิเนี่ย

holovelove

เหงาๆ

mr.supply

อ้าวนึกว่าเป็นแผนของคุณอาหรือเลิชสรุปว่าเมลโดนข่มขืนจริงหรือครับนี่แถมแตกในอีกด้วยน่ากลัวละครับทีนี้ ขอบคุณครับ

Mafee CHick

peddo

อยากจะกดไลค์แต่อารมณ์มันไม่ให้ เขียนได้ดีนะครับ แต่สงสารเมล อ่านชื่อตอนแล้วรู้สึกตัวเองเฟอะฟะมาก นึกว่าลุงดำมีอีเมลด้วยเหรอวะ สงสัยจะเอารูปส่งให้คุณอา 555
แต่ยังสงสัย ว่าถ้าคุณอารู้ จะโกรธหรือจะเกิดอยากดูภาพขึ้นมาอีก แกวิตถารจนเดายาก
อยากชมอีกอย่างนึงคือ คุณไม่ได้ทำลายน้องเมลจนไร้คุณค่า ไม่ใช่กลายเป็นว่าโดนมุกส์เข้าไปเกิดหลงไหลลุงเข้าไป
ขอบคุณ​ครับ​

..........+2money ::DookDig::
คงเส้นคงว่าเติมน้ำใจไรต์ ช๊อบชอบ

mongk

MAC

ลุงดำหน้าจะทำให้น้องเมลติดใจในรสสวายจะได้ยอมดีๆนะครับ ::DookDig::

cyborg0011

B C

ว่าละว่าไม่น่าจะใช่แผน  แต่จะติดใจหรือไม่..นี่อีกเรื่องนึง  >=)

beeriero

มึงตายแน่ไอ้ดำไม่ได้รู้เรื่องเลยยังจะห้าวด้วย

olemantu

คุณอาเธอก็แปลก ๆ อยู่แล้วเดาทางยากไม่รู้ว่า้ปนแผนไหมหรือเพราะลุงดำที่ไม่รู้หัวนอนปลายตีน แกอยากขึ้นมาจะเอาบ้าง