ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TakayaKi] Doki Doki★Community Life Ch.2 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 29, 2018, 08:34:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ถึงคราวพี่สาวคนโตออกโรงแล้ว

ถึงจะเป็นกองอวยหัวดำ(ฟ้า) แต่ก็ชอบหัวเหลืองเหมือนกันนะครับ  ::Bloody::

[แว่วเสียงคนแปล] : พี่สาวสุดยอด !

เม้นเถอะ อยากอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

biggiggog

การดื่มนมจะทำให้ร่างกายแข็งแรง
แต่นมแบบนี้น่าจะทำให้หมดแรงมากกว่านะ
ขอบคุณมากๆครับ

koper2sunfad

ดื่มนมทุกวันทำให้ร่างกายแข็งแรง 55555
แต่ที่แข็งน่าจะเป็นส่วนไหนหว่า  ::Bloody:: ::Bloody::

Neanderthal

เหลือแต่คนรอง ถ้าให้สุดๆต้องมีคุณแม่มาอีก
ทำไมต้องโนวิส

potza001

kaithai

"พี่นาโอะ  หัวนมบอดเหรอ  เดียวผมแก้ไขให้นะ"   โยซูเกะ  บอก

::Confident:: ::Confident:: ::Confident::

MMJ

เดี๋ยวดูดๆไปหัวนมดันหายบอดขึ้นมา5555 สาวเนื้อนมไข่นี่ดีจังน้าาาาาาา
ขอบคุณนะคะ

haruka55

::YehYeh::พี่คนโตนมโตๆไม่มีอะไรดีกว่านี้อีกแล้ว  นึกว่าตอนหัวนมโผ่ลออกมาจะมีน้ำนมพุ้งมาด้วยซะอีก  ขอบคุณๆนะ

mummebuf

โยวจังทำบุญด้วยอะไรวะครับ พรุ่งนี้จะไปวัดเลย

nekki

ว่าแต่พี่สาวทำไมโนแพน ตอนอยู่บ้านนะครับ โนบรา พอเข้าใจอยู่

mmmmmmmmmmmmmmm

ohm2999

สงสัวันนี้พระเอกฟ้าเหลืองแน่เลยครับ

halosex

คนพี่นี่ก็สวยน่าจัด ยั่วทั้งคู่เลย

bigboy001

::Fighto:: เธออ่อยไอหนุ่มซะขนาดนี้ ไม่เอาก็บ้าแล้ว ต้องจัดหนักใส่ไม่ยั้งให้สาแก่ใจ..555+ ::DookDig::

Rolex69