ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...29 เรื่องบังเอิญ

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 30, 2018, 08:34:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit2516

Ton222

ที่บอยทักแน่ใจหรอว่าจะเป็นชัย มีเซอร์ไพรอะไรป่าวเอ๋ย อิอิ

beeriero

มีเรื่องอะไรที่สามียังไม่รู้อีกเยอะคนคนนี้

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
นานี่เหนือกว่าที่คิดเยอะจัง....
ขออ่านก่อน เดี๋ยวมาเม้นท์ต่อนะครับ

prakit803

23pompompom

arsuredd

นาจะทนบอยไหวมั้ยนะ หรือว่าจะเสร็จบอยอีกคน

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ปล.ผมชอบเทคนิคการเล่าเรื่องที่ใช้ flashback มาช่วยให้เข้าใจเนื้อเรื่องมากขึ้นโดยไม่ต้องพยายามอธิบายเพิ่มในเนื้อเรื่อง อ่านแล้วลื่นไม่รู้สึกขัดครับ

lovewalkin

สงสัยจังว่านาเคยมากับใครแต่ผมเดาว่าคงไม่ใช่ชัยแน่ๆ

mdemigod

ยิ่งอ่านก็ยิ่งอยากเป็นน้องบอยนะครับ จะเย้นาให้สลบเลย

pimpim

จริงๆแล้วนามีอะไรที่ปิดสามีไว้อีกมั่งเนี่ย ดูท่าจะช่ำชองมากเลยนะเนี่ย

schareon

แบบนี้สงสัยว่าเมื่อไหร่จะเต็ม แบบนาคงเติมได้เรื่อยๆ

gnun2518

ไม่น่าบังเอิญนะตั้งใจมากกว่ามังน้องนา ชอบลวงหลอกสามีตลอดเลย

tameable

นาเริ่มใจเร็วไปแล้วมั้ยอ่า กับบ๋อยเลยหรอ

knightgs