ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...29 เรื่องบังเอิญ

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 30, 2018, 08:34:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Teerapat Chang

นาเร่าร้อนสุดๆ สงสัยบอยจะเป็นรายต่อไป ขอบคณผู้ประพันธ์ครับ นาได้เยอะมาครับ ผมชอบแบบนี้

thep59

สงสัยหนูนาคงอยากโดนบ๋อยเล่น ยั่วบ๋อยเสียขนาดนั้น  คงเสร็จบ๋อยแน่ๆเลย

bondinlove

คนรักเมีย

ขอขอบคุณท่าน " HatHU " เป็นอย่างมากที่ท่านได้สร้างตัวละครแบบ น้องนา สาวร้อนสวาท ขึ้นมาเป็นนางเอกของเรื่องนี้ น้องนา เปรียบเสมือนเป็นตัวแทน สำหรับภรรยาในฝันของสามีหลายๆท่าน ที่อยากมีภรรยาประมาณนี้ ตั้งแต่ตอนแรกของเรื่องนี้จนถึงตอนที่แล้ว น้องนา ผ่านชายอื่นที่สามียินยอมและเต็มใจให้ร่วมรักด้วยหลายๆคน เริ่มจาก คุณชัย เฮียทร คุณวัชหรือเจ น้องมิค พี่ภพ รวมแล้วน้องนามีความสุขแบบสุขแล้วสุขอีก จนถึงจุดสุดยอด 84 ครั้ง ตามที่คุณ " ณา..ค่ะ " รวบรวมไว้ ขออนุญาตที่กล่าวถึง หวังว่าคุณ " HatHU " จะรังสรรค์งานชิ้นนี้ไปอีกหลายๆบทบาทของ น้องนา ขอแสดงความชื่นชมเป็นอย่างมากครับ

.....+2 money ::Confident::
นี้อ่านคอมเมนท่านอื่นด้วย ดีงามๆ
และมาแสดงความเห็นได้สร้างสรร

manu111

โชคดีจริงพนักงานรีสอร์ท ได้ส้มหล่นด้วย

hanabombam

ก็มันอย่างเนี่ย นาเริ่มติดลมแล้ว แบบนี้บอยมีโอกาสได้เสียบนะ ถ้าตะล่อมดีๆ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Msb Boss

น้องบอยคงทำบุญมาหนักมาก เกือบได้นาไปเลย อิจฉา ส่วนเก๋ก็ไม่ธรรมดา อยากให้ 4 คนนี้ สวิงกัน 5555

kunla

นาดูเช็กชี่มาก แล้วเคยมากับใครกันแน่

rentalman

เดี๋ยวๆ เป้าหมายหลักคือพี่พล ไหงเลี้ยวไปกินเด็กซะได้  ::Hmmm::

ขอบคุณท่านผู้แต่ง สำหรับผลงานดีๆ ยังบรรยายได้ดีเหมือนช่วงแรกเลยครับ เปลี่ยนวีธีบรรยายคำพูดตัวละครทำให้อ่านง่ายขึ้น
อีกเรื่องที่ขอชมเลยคือแต่งเร็วแต่งดีครับ มาไวมาก   ::Thankyou:: อาทิตย์ละ 3-4 ตอน  ฟินไปอี้ก  ::WooWoo::

กองทัพ ตี

momosis

สุดยอดจริงๆเลยครับ นานี้มีทีเด็ดมาตลอดจริงๆ

nanai

aliass

เห้ย นาเป็นคนของส่วนรวมมากไปแล้วอะ แล้วคนที่มาด้วยประจำ แน่ใจหรือว่า ชัย โอ้ย งงกะนา จริงๆ

ronyeats

นาเร่าร้อนเกินบรรยายจริงๆนะ สงสัยว่าคงชอบเด็กหนุ่มในม่านรุดเป็นต้นทุนเดิมอยู่แล้ว เพราะคงมาเข้าที่นี่บ่อย แต่ว่า..กับใคร จะใช่พี่ชัยหรือใครอีกหรือเปล่า น่าติดตามต่อไปครับ

ALUTB01 .

ในห้องก็มันส์ข้างนอกก็ลุ้น
พระเอกของเราจะดูทางไหนดีเนี่ยะฮ่าๆ