ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TakayaKi] Doki Doki★X'mas Day [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 30, 2018, 11:03:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เหตุเกิดในวันค่ำคืนอันศักดิ์สิทธิ

เอาตอนแถมไปอ่านแก้ขัดรอตอนที่ 3 ก่อนเนอะ

[แว่วเสียงคนแปล] : ตกลงจะหัวฟ้าหรือหัวดำดี 5555+

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

elviswhat

vincenttatto

สั้นไปนิด คนน้องน่ารักกว่านะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เยี่ยมเลยโยจังได้ควบสองในคืนศักดิ์สิทธิ์ด้วย...อิอิ

bigboy001

::Crying:: ทำไมคืนแบบในเรื่องไม่มีเราไปแจมด้วยทำไมนะทำไม ถ้าได้แจมนะ..จะซัลโวให้พวกเธอเสร็จแล้วเสร็จอีกเบย 555+

โอ้ววววมายก๊อต

ขอบคุณมากมายครับ ภาพสวยสีสดแจ่มเบย

Saturn Wang

scorpionx

ได้2คนนี้คงมีความสุขตลอดปี  รอดูคนที่เหลือจะได้ยังไง
ขอบคุณ

Yanman

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ ยอดเยี่ยม

biggiggog

ถ้ามากันครบทีม พระเอกมันจะสู้เค้าไหวมั๊ย
แต่ละนาง ทีเดียวไม่น่าจะพอ
ขอบคุณมากๆครับ

nekki

ผมสนใจคนที่รออยู่ที่โตีะอาหารมากกว่านาจะมาแจมเป็น4-5Pด้วย

ipor

Darktaker

เออนะจัดเต็มทั้งสองเลย มาแบบฟินทั้งพี่ทั้งน้องนิ

kaithai

โยซุเกะ  ไม่ตายก็คางเหลืองแน่ๆ
เพราะ  น้องก็ไม่ยอม  พี่ก็ไม่ยอม
ไม่ยอมน้อยหน้ากันนะ
หนึ่งไม่พอ ต้องขอ  สอง สาม สี่ ห้า ฮ้าๆๆๆๆๆ

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Ke2l3e2oS