ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TakayaKi] Doki Doki★X'mas Day [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 30, 2018, 11:03:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joker-

chanky2007

ดูแล้ว ไม่น่าห่วงว่าจะเข้ากันได้หรือเปล่า
ห่วงแค่จัดหนักกันไหวหรือเปล่าดีกว่า

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

sonteen42

ขอบคุณมากครับ ภาพสวยมากๆ เลย อยากให้ยาวๆๆๆ

Lucifer_Dark

Jakarin Witsukdee

ได้ซานต้าแบบนี้จะ จัดทำเมียให้ทุกวันเลย ไม่เว้นแม่แต่วันธรรมดา ฮ่าๆๆๆ

werrlet

(S)Kater

โลลิภาพสี หมีตื่นตกใจ
อย่าปลุกความหื่น ในตัวผมได้ไหม
เกิดพลาดออกไป จะได้ไม่แปล
ขอแค่ได้จิ้น ก็ฟินแค่ไหน
ฟินอยู่ในใจ เก็บไว้คนเดียว

::Shy:: ::Shy:: ::Shy::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

liverpudlian

เป็นคำคืนที่ยาวนานอย่างแท้จริง

xfreestylex

aholic

thegift52

มาเก็บสแปร์ข่างล่างอีก 2 คนด้วยสิ  ::DookDig::

Reggal

จะหัวสีไร ไม่สน ขอเสียบหัวเข้าไปข้างในให้หมดก็พอ!!!

css001

ขอบคุนครับ สั้นไปเสียด้ายหน้าจะยาวกว่านี้สักหนอยอยากดูคู่คุณพี่เยอะกว่านี้จั้งเลย

dulong

สอนสุขศึกษาด้วย ดีมากอ่ะ
สามน้ำติดคือเก่งมากจริงๆ555
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

siwapol55

เทศกาลช้ำน้ำ มีเท่าไร เหมาหมดเลย พระเอกเรา
ขอบคุณมากครับ