ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

sarawoot1234567

ดูท่าแล้วพิมมี่หล่ะมั้งที่ร้องขอชีวิต

nato87: มันคงต้องเป็นแบบนั้นแหละ ถ้าพิมมี่หยุดลุงเวอร์ชั่นอัพเกรดไม่ได้ ก็คงไม่มีใครหยุดลุงแกได้แล้วล่ะ เว้นเสียแต่ต้องรุม 555

Java2549

น้องพิมมี่ น้องหลงกลแล้ว ลุงเขามีพลังพิเศษ

nato87: แน่ใจนะว่าหลงกลอย่างเดียว 5555

seri karunathep

หลังจาดพิมมี่จัดหนักแล้ว
ขอหมอพลอยจัดหนักอีกสักสามตอนนะครับ

nato87: ตามนั้นครับ

aaa01

ขอบคุณมากครับผมชอบเมียลุงทุกคนครับของไมโหวต รอคอยฉากหมอพลอยครับ

nato87: หลายใจนะเราน่ะ 5555+ ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ

armsmartmai

แอบตั้งตารอฉากลุงพลจัดหนักหมอพลอยที่คอนโดให้ร้องขอชีวิตแบบน้องพิมมี่เลยครับ ส่วนน้องอุ๊ก็ขอให้หายไวๆ เอ๊ะหรือต้องให้ลุงพลฉีดยาให้เผื่อจะหายนะ

nato87: ใครได้ลองแท่งหรรษาลุงพลแล้ว มีอันต้องติดใจไปทุกรายครับ น้องอุ๊ก็เช่นกัน แต่ตอนนี้ให้น้องเค้าพักฟื้นก่อนนะ 555

Mhee Ray

ไม่อยากให้พิมมี่ลาออกกลับโคราชเลย

nato87: ไม่ได้ลาออกครับ เรียนจบก็กลับไปทำงานที่บ้านเกิด

clickkuu

พิมมี่ก็ชอบนะครับชอบมากดูทันรสสวาทลุงพลดี แต่ที่1ในดวงใจต้องให้หมอพลอยครับดูแบบฐานะห่างกันดีดูแบบเป็นได้แค่นิยายดี เพราะชีวิตยากถึงยากมาก (จะดราม่าทำไม?)

nato87: ใช่มะ ภารโรงแก่ ๆ กับหมอสาวแสนสวย มันเป็นไปไม่ได้เลยเลยในชีวิตจริง 555

ultramanpop

บทสรุปสุดท้ายในตอนนี้..น้องพิมมี่ท่าทางจะแพ้ลุงชุมพลขาดลอย
=============================================
ส่วน..บรรดาเมียทั้ง 6 คน ที่ "ไม่ชอบ"..
นอกจากยัยอุ๊ตัวเต็งแล้ว ขอฝากน้องนาถไว้อีกคน..
ดูๆแล้ว น้องนาถ เจ้าเล่ห์เพทุบาย ร่วมวางแผนกับตาลุงชุมพลอย่างแนบเนียนเลยทีเดียว

nato87: สุดยอดครับ คุณอ่านคาแร็คเตอร์น้องนาถได้เฉียบขาดมาก เห็นใส ๆ แบบนี้ แต่นาถนี่ร้ายนะครับ เหตุผลเพราะเธออยากเหนือกว่ารุ่นพี่อย่างใบเฟิร์นและโดนัท หลายคนโหวตอุ๊ อาจจะไม่ชอบอุ๊ แต่ถ้ามองจริง ๆ แล้วอุ๊ไม่ใช่คนเลวร้ายนะครับ อุ๊ทำเพราะหวังดีกับเพื่อน ๆ น้อง ๆ แต่น้องนาถนี่ไม่ใช่เลย 555

dell323

Empire13

ลุงพลเจอพิมมี่ก็ต้องจัดหนักจัดเต็ม ต้องรัวชุดใหญ่ครับ

Sak Utp

คุณลุงครับผมอิจฉาลุงจัง จัดมาให้บ่อยๆนะครับแบบนี้

daling

acropobia899

หลังจากที่ทำประตูตีเสมอได้ พลพรรคชุมพล ยูไนเต็ด ท่าทางสกอร์จะไหลอีกเยอะนะครับเนี้ย

สายสกอร์สูงเชิญรับตังครับ น่ากดซ้ำอีกนะครับ น่ามีอีกลูก อย่างน้อย 3-2 ต้องมาละ ฮ่าๆๆ

หลังจากที่แอบชอบสาวแบบพิมพ์มีมานาน มาจัดเต็มๆ จุใจแบบนี้

ยกให้เป็นนากเอก อันดับ 3 ในใจผมเลย  รองจาก หมอพลอย กับ โดนัท

nato87: ทิ้งทวนน้องเค้าก่อนพักบทยาวครับ สำหรับน้องพิมมี่ ดีใจที่มีคนชอบน้องพิมมี่อยู่นะครับเนี่ย

somchai T