ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

soom5555

Ideology

ลุงพลกับพิมมี่จัดกันมายาวๆสามตอน ลุงนี่โหดจริงๆครับ ยอมเลย

Soonthorn Jansuktanat

งานนี้น้องพิมมีคลานแน่ ชะล่าใจไปได้  โดนมนุษย์ลุงเล่นคล่นแน่  ขอบคุณ

ruby alvarado

noker

รอบนี้ลุงพลจัดเต็มพิมมี่ รอบหน้ากับหมอพลอย ถ้าไม่ได้พลังพิเศษ ลุงพลมีหวังหัวใจวายแน่ๆ

chartchaii

มานะ มีสุข

ไม่ว่าจะมองมุมไหน น้องพิมมี่คือผู้ที่รักลุงพลด้วยความจริงใจ และเหมาะกับลุงพลที่สุด โดยเฉพาะเรื่องเซ็กซ์ที่ทัดเทียมกันมากครับ

ไม่บอก ไม่รู้

ยัยอุ๊คะแนนเค้าเลย แต่ว่าลุงพลนี้อึดดีจริงๆ

shevchenko55

ชอบตรงมีให้โหวตนี่แหละครับ คืออันดับหนึ่งนี่ถ้ามีโหวตยังไงหมอพลอยนอนมาอยู่แล้ว น่าสนใจที่อันดับ2นี่แหละครับ ในแต่ละโหวต ฮาๆ

maddognut

ผมละอยากมีของดีแบบลุงพลทีเดียว  จัดแต่เด็กๆ

tcm12599