ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

narudom

อยากรู้เหมือนกันว่าใครจะชนะได้ 3 ลูกก่อน 😂
แต่ใจจริงอยากให้ลุงพลแกแพ้บ้าง 😆😆

abcxyz

สงสัยรอบนี้ลุงพลเวอชั่น upgrade จะจัดการพิมมี่จนต้องยอมสยบเลย 555

086523

รอดูต่อไปว่าเกมส์ใต้สะดือเกมส์นี้ใครจะชนะ ต่างฝ่ายต่างทำประตูกันใหญ่เลย

kpkp

I love Xonly

Night Hawk

รอด้วยใจระทึก กับการต่อสู้กันระหว่างแม่เสือสาว กับสิงโตเฒ่า 555

SSPor

หึหึ ไม่ต้องสงสัยเลยคนที่ต้องร้องขอชีวิตจะเป็นใคร แต่ลุงพลจะใช้พลังได้แบบนี้ตลอดไปเลยรึเปล่าครับ รู้สึกโกงพวกสาวๆจัง อิอิ  ::GiveMe::

Worakit Tungpasertkarn

sara01

ผมโหวตอุ๊ครับ แต่ถ้ารองลงมาคงใบเฟิร์น เหตุผลหลักคือจับปลาสองมื

civil2

Sanchai Suntornrarag

ผมไม่ชอบพิมพี่ครับ รู้สึกนางคล่องแคล่วเป็นงานมากไปหน่อย อิ อิ

Kritsada Panlamyai

รู้สึกว่าบทบาทพิมมี่ร้อนร่านสุดสุด ลุงพลตั้งใจเน้นอะไรพิเศษรึปล่าว

yatchy

Gentle012345

ลุงพลยอดนักเย็ดถึงกับต้องร้องขอชีวิตกันเลยทีเดียว

Paragraph<BB>

ผลบอลของคู่นี้ใครจะชนะ นะ ติดตามาหลายวัน

jinpin

จริงๆก้ำกึ่งใบเฟิร์นกับอุ๊นะครับ แต่ผมรำคาญอุ๊มากกว่า