ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : กลับมาแล้ว นี่คือไตรภาคสุดท้ายของตาเฒ่ายอดนักรักนะครับ กับการต่อสู้บนถนนเกมกามระหว่างลุงพลและน้องพิมมี่ มาติดตามกันต่อว่าสุดท้ายแล้วใครจะเป็นผู้ชนะนะครับ สำหรับบทน้องพิมมี่ ถามว่าผมจะตัดบทเธอเลยไหม ก็บอกตามตรงว่า "ยังครับ" แค่พักบทเฉย ๆ

หากจำกันได้ ผมวางตัวเธอให้เป็นคู่อริกับน้องแนนนี่ นางเอกในภาคสอง นั่นหมายถึงคุณอาจมีโอกาสได้เห็นน้องพิมมี่รีเทิร์นกลับมาอีกครั้ง เพื่อทวงของรักของเธอคืนในภาคสองครับ

ตอนหน้า ตามสัญญานะครับ จากผลโหวตเมื่อตอนที่แล้ว ฉากลุงพลเริงรักกับหมอพลอยที่คอนโด จัดให้ 3 part เหมือนเดิม แล้วต่อด้วย ฉาก 4P ใบเฟิร์น+โดนัท+น้องนาถ ร่วมมือกันรุมโทรมลุงพล แล้วตามติดด้วยฉากของยัยอุ๊ ก่อนตบท้ายด้วยฉากความฝันของลุงพล เป็นฉาก 3P จากโหวตอันนี้ครับ

https://xonly8.com/index.php?topic=198732.msg888125#new

ใครยังไม่โหวต ก็โหวตได้นะครับ ดูเหมือนว่า ที่ 1 กับที่ 2 ทำคะแนนทิ้งห่าง อันดับ 3,4,5 ไม่เห็นฝุ่นเลย (ที่ 1 นี่ไม่ต้องเดาครับ ทุกคนรู้กันดี ส่วนที่ 2 ไม่เหนือความคาดหมายนัก ฮ่า..)

ส่วนตอนนี้ก็มีโพลขำ ๆ มาถามทุกคนว่า ในบรรดาเมียทั้ง 6 คนของลุงพลเนี่ย คุณ "เกลียด" ใครมากที่สุดครับ ผมเก็งไว้ว่าน้องอุ๊ลอยลำแน่นอน แต่อยากรู้ว่าอันดับรองลงมาคือใคร 555

.............................................................

ใครอยากเห็นลิงค์ โปรดคอมเม้นท์ครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

ธีระยุทธ

ลุงพลยอดนักเย็ด อิจฉาที่สุด

nato87 : แกเจ็ดยับแหลกจริง ๆ ช่วงนี้ เพราะยังหลงลำพองในพลังพิเศษที่ได้มา แต่คอยดูไปก่อนเถอะ 5555

gai

::YarKK:: ทำไม นัองใบเพิร์น ถึงไม่ได้งะ อยากจัดน้องเขาก่อนใครเลย เสียด้าย แต่รับได้ 
ขอขอบคุณครับ

nato87: คลื่นลูกใหม่มาแรงกว่าคลื่นลูกเก่าเสมอครับ มันเป็นสัจธรรม

g9898

ถึงกับต้องร้องขอชีวิตกันเลยทีเดียว ::HoHo::

nato87: ลุงพลแกกลายเป็นเครื่องจักรไปแล้วครับ Sex Machine เคลื่อนที่ 5555

Thanatouch MAN

พลังพิเศษ แบบได้พรมาน่าจะมีเงื่อนไขในการใช้พลังนะครับ อันลิมิตเต็ดน่ากลัวสาวๆจะรับไม่ไหว แทนความสุขนะครับ

nato87: ลองติดตามไปเรื่อย ๆ ครับ พลังที่ลุงพลได้มา มันมีราคาที่ต้องจ่ายเหมือนกัน จ่ายแพงด้วย ฮึๆๆๆ

nmiint

น้องพิมมี่ เจอดับเบิ้ลแฮตทริคแน่เลย

nato87: เจอลุงพลรอบนี้ น้องพิมมี่โดนถลุงยับครับ

readinggg

สงสัยพิมมี่ เอฟซีจะถึงเวลาแพ้แล้ว

nato87: เจอลุงพลเวอร์ชั่นอัพเกรดมา ใครจะไปสู้แกได้ครับ จริงไหม 5555

rtyhu dweds

พิมมี่ สลบแน่ๆ

nato87: ยังไม่สลบครับ แค่ร่อแร่เต็มทน 555

auddyxx

ทั้งหมดทั้วมวล อยากให้ลุงแก อยู่ กับ เมียๆ ทั้งหมด เลย  โลกสวยดีไม่ต้องดาร์คมาก

nato87 : คงเป็นไปได้ยากครับครับ เมียเยอะจัด อริรอกระทืบเพียบด้วย

นินจา คุคิมารุ

รอดูว่าพิมมี่ กับ ลุงพล ใครจะชนะ

nato87: ลุงพลแน่นอนครับ

ktbb1966

Partนี้ น้องพิมพ์มี่ต้องร้องครวญครางขอชีวิตจากลุงชุมพลแน่นอน

nato87: ไม่เหลือแน่นอน

thetalongtong

นี่ตาลุงพลซัดเด็กซัดผู้ใหญ่ไปกี่รายแล้วเนี่ย ขอบคุณมากน่ะครับ

nato87: ทั้งหมด 6 คนครับ เด็กพยาบาล 4 นักศึกษามหาลัย 1 แล้วก็หมอสาว 1

navy868

เรื่องคนเกลียดนี่ยัยอุ๊นอนมาแน่นอนครับ...รองลงมาน่าจะโดนัท  ::Thinking::

nato87: ผมว่าคนชอบเธอเยอะอยู่นาโดนัท คงไม่มีคนเกลียดเยอะหรอกมั้ง ถ้าไม่นับตัวท็อป ๆ อย่างหมอพลอย ครูเบสท์เนี่ย โดนัทเป็นนางเอกที่ได้รับความนิยมมากทีเดียว

yoyoh

น่าจะโดน 3 ลูกรวด

nato87: ไม่เหลือครับ

sniperteam

ผมโหวตใบเฟรินเพราะนอกใจลุงพล ส่วนยัยอุ๊นั่นแค่นิสัยส่วนตัว แล้วกะโดนลุงพลปราบแล้ว ใกล้ถึงฉากไคลแมกซ์ละ อิจฉาลุงพลมาก

nato87: ใบเฟิร์นถ้าไม่นอกใจลุงพล เธอคงได้รับความนิยมมากกว่านี้ครับ อุตส่าห์ได้เป็นเมียเบอร์ 1 แท้ ๆ สู้โดนัทก็ไม่ได้ 555