ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

lingsan

ขอบคุณ nato87 ที่ยังแบ่งปันเรื่องดีๆให้เพื่อนแม้จะถูกเรื่องที่ทำให้เสียกำลังใจไปก็ตาม  น้องพิมพ์มี่คงจะอิ่มไปอีกนานทีเดียว

banksc79

อยากเห็นฉากจัดทุกคนพร้อมกัน แล้วแม่งานเป็นหมอพลอยกับยัยอุ๊

denchai phadungnuk

rexmost gizmo

เจอศูนย์หน้าลุงพล+ พลังพิเศษ ยังงั้ยก้อไม่น่าเหลือ เจอหลายประตูแน่ๆ

jumpman

AKE- -DK

หลังจากพิมมี่ คงไปสนุกกับหมอพลอยที่คอนโดซักทีนะลุงพล

Gino House

ขนาดน้องพิมมี่ ยังต้องยอม พลังลุงพลนี่สุดยอด

tooboy

ชุมพล fc ทำแฮตทริค แน่ๆ กลัวน้องพิมมี่จะสลบคาที่ละครับ

oat826

upperbound

การโหวตครั้งนี้จริงผมก็ไม่ได้เกลียดคนไหนนะครับ เพราะแต่ละคนมีความจำเป็นและความคิดในมุมของตัวเอง ... เข้าใจได้... แต่ก็ต้องเลือกคนที่แย่ที่สุดไป 555 ... ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ สนุกมากๆ ทุกตอนเลย

rung20057

จัดหนักหนาดนี้ ต่อให้มีพลังวิเศษ น่าจะมี ฟ้าเหลืองละ555 หรือไม่ พิมมี่หลีบคาที่ เสือเฒ่าคลานกลับบ้าน 5555

soso123

2 ภาคครบทีมฟุตบอลพอดี น่าจะลองจัดตัวตามตำแหน่งแฮะ ว่าใครเป็นกองหน้า กองกลาง กองหลัง และโค้ช รอลุ้นฉากต่อไปครับ