ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

<My Girl Collection> เพื่อนกันก็มันได้

เริ่มโดย shadowbane, พฤษภาคม 31, 2018, 09:44:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowbane

กระทู้นี้ไม่ใช่รูปแฟนนะครับ เป็นรูปเก่า ๆ ก่อนที่จะมาคบแฟนปัจจุบัน ... ชุดนี้เป็นอดีตเพื่อนร่วมงาน เที่ยวด้วยกันบ่อยพอสมควร แต่ไม่ได้ตกลงคบกันจริงจัง แต่ออกแนวเป็นคู่ขากันมากกว่า ประมาณเที่ยว ๆ กันเกิดเงี่ยนก็หาโรงแรมแวบเข้าไปกัน น้ำแตกก็แยกทาง ... ปัจจุบันนางย้ายที่ทำงานไปละ น่าจะมีแฟนละด้วย .. เพราะตั้งแต่มีผมมีแฟนคนปัจจุบันก็ไม่ได้ติดต่อกันอีกเลย
      รูปนาง คลิปนางมีเยอะพอสมควร ค่อย ๆ ปล่อยละกันนะครับ

ปล. ถ้าชอบก็คอมเม้นให้กำลังใจกันได้นะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

strikef.

ขอบคุณครับ คู่ขาแบบนี้ดีนะครับ ไม่ผูกพัน เข้าใจเรื่องอารมณ์ ไม่คิดมาก สุดยอด

ฺBlackBear

ไม่ธรรมดาเลยคู่ขาคนนี้ น่าอิจฉามากครับ

biethestor

Kit.m555

che_13

แบบนี้ก็ดีสุดยอดเลยอด อิจฉาไม่ได้ชอบครับเอามาลงอีกนะครับ

virus747

เห็นแค่ครึ่งหน้า ก็รู้ว่าน่ารัก

chinesekale

toomtam MALA

Mhee Ray

cyborg0011

ตาร้อนผ่าวๆๆๆแล้ว มีกิ๊กอย่างงี้

qaznas