ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Lesson for Me! บทเรียนสอนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 01, 2018, 06:41:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ไม่มีคำบรรยายใดๆ อ่านเลย เรื่องนี้อยู่ในมังงะเรื่อง (Koizome Marking)

อ่านแล้วอย่าลืมเมนท์สะสมแต้มไว้ซะนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-18

ohm2999

Akira Watanabe

::HoHo:: พ่อกับแม่วางแผนไว้หมดแล้ว ติดกับแล้วไอหนุ่ม

Gunitle

สาวแกล แม่โคจริงๆ555 พระเอกก็แมนมากกก ขอบคุณมากรับผม

xporphy

killuagon

จบหลักสูตรตั้งแต่ยังไม่ทันสอบเข้ามหาลัย ติดกับเรียบร้อย พ่อแม่วางแผนมาดีจริงๆ คัดก่อนเรียกมาสอนพิเศษชัวร์

karnkarn

อาจารย์โคตรแมนยอมรับกับพ่อแม่  ::Thankyou:: ถ้าเปนปกติก็คู่ซ้อมไปเรื่อยๆ

elviswhat

เซ็งเลยผมโหลดภาพไม่ได้ สงสัยต้องรอกลับไปต่อไวไฟว์ ที่ห้องก่อน

kaithai

อาจารย์เตรียมบทเรียนเพื่อมาสอนลูกศิษย์
แต่ไม่คาดคิด ดันมาเจอ   

"Lesson for Me!"  <=>   "บทเรียนของฉัน"

จะดีใจหรือเสียใจ ดีละ
รู้แต่ว่า มีสองคนดีใจมากๆ อิอิ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

nekki

ผมเป็นพ่อแม่นางเอกก็จะทำแบบนี้เหมือนกัน...555

keatmano

หนูไม่ต้องทำอะไร แค่แก้ผ้านอนเฉย ๆ อาจารย์ก็ลุยแล้ว  ::HoHo::
งานนี้อาจารย์รูปหล่อก็เสร็จแผนพ่อตาแม่ยาย ... ไม่ต้องเดท แต่แต่งเลย  ::HoHo::

pigsan

คุณครูตกหลุดรักสียแล้ว..... เค้าเรียกหลุมพราง.....

คุณน้องถ้ามันสมองได้สักครึ่งของนม ก็อัจฉริยะไปแล้ว

HypN♥s

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 01, 2018, 09:24:47 ก่อนเที่ยง
อาจารย์เตรียมบทเรียนเพื่อมาสอนลูกศิษย์
แต่ไม่คาดคิด ดันมาเจอ   

"Lesson for Me!"  <=>   "บทเรียนของฉัน"

จะดีใจหรือเสียใจ ดีละ
รู้แต่ว่า มีสองคนดีใจมากๆ อิอิ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::
เรียกว่าได้เสียกัน แต่ใครได้ใครเสียนี่ซิ แต่ที่แน่ๆอาจารย์โดนซะแล้ว  ::Suffocate::

Hawaalaew

สูตรสำเร็จของโดจิน แนวติวเตอร์จริงๆ  แนวนี้อ่านได้ไม่เบื่อเลยครับ พ่อแม่ของสาวเจ้าก็เป็นใจด้วย งานของอาจารย์ท่านนี้ยังมีอีกเยอะ จะรออ่านนะครับ

จำไม่ได้ว่าแปลจนจบเล่มหรือเปล่านี่ซิ