ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

Youtube11

june_ki

Chumpot

ลุงพลต้องเบาหน่อยนะคร้บอย่าคิดว่าอ้พเกรดแล้วจะไม่ต้องออมแรง

เฉลิมพล พรมจันทร์

storyentertain

ว้าวๆๆ มีดารารับเชิญอย่างทนายผึ้งด้วยเหรอครับเนี่ย หวังว่าจะตกเป็นเมียลุงพลอีกคนนะครับ จะเป็นเมียชั่วครั้งชั่วคราวแบบหลายรอบหน่อยไม่ได้เป็นเมียถาวรก็ยังดีครับ อยากให้ลุงเป็นพระเอกในตำนานครับที่ได้แต่ผู้หญิงสูงศักดิ์ทั้งนั้น

เดช12341

เรื่องผู้หญิงลุงพลถึงไหนถึงกันไม่กลัวตายคาอกอยู่แล้ว

delta99

ลุงพลได้รับพลังพิเศษมาแต่อลกกับพลังชีวิต แต่อบบนี้ถือว่าคุ้มเลย แค่เจ้าหญิงน้ำแข็งก่บบรรดาสาวๆ ทั้งหลายก็เกินคุ้มแล้วครับ

มนุษย์ฟองน้ำ

ขอบคุณที่เขียนเรื่องราวออกมาได้สนุกขนาดนี้ ยังจะมีคนก็อปไปอีก บอกตามตรงเป็นคนที่ไม่ถนัดการอ่านแบบ pdf เลย
แต่เข้าใจความจำเป็นที่ผู้แต่งต้องทำแบบนี้ครับ