ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.8%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
327 (61.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 534

barney

ยุ่งละสิ ลุงจะมีชีวิตเหลืออีกกี่ปีครับเนี่ย ใช้พลังไปเยอะเลย

ปู่หมาป่า

Chan Serbai

ลุงพลจะตายไหมเนี๊ะขออย่าให้ลุงพลต้องเป็นอะไรเลยสงสารสาวๆ

ดิเรก สำรี

อย่าหักโหม ลุงพล ยังจัดไม่ครบเลย บำรุงเข้าไว้

zero009

playnut

ภาคสองขอทนายผึ้งและหมอเบสไปแจมที่คอนโดหมอพลอยด้วยนะครับ   ตอนหมอพลอยขอแบบทุกที่เลยนะคร้บ  ระเบียง  ที่นอน   ห้องน้ำ  และห้องครัว

jo2515

clickkuu

ลุงแกไม่กลัวตายจริงๆ ยอมตายคาอก สุดยอดนักหื่น

Against01

ลุงคงจะได้รางวัลแบบขาวๆตื่นเต้นๆอีกแน่นอน ขอบคุณครับ

sdgundams

ภาระกิจของลุงพลอาจจะหนักหนาสาหัส จริงๆก็ได้ แม้จะได้พลังวิเศษมา เพราะความมักมากแน่นอน 55

say4444

ของทุกอย่างต้องมีสิ่งแลกเปลียนที่เท่ากันเสมอไม่มีอะไรได้มาแบบฟรีๆ

toto65

อิจฉาลุงพลจิงได้นางฟ้าเป็นเมียเป็นสิบแถมได้พลังพิเศษอีกแต่ก็หมั้นไส้ด้วยที่แกหักโหมสะไม่ดูอายุตัวเองเลยจะไหวได้อีกกี่คนแบ่งได้คงดี

autsawin sathitwat

เสือยังมีลายแล้วลุงพลมีกลัวที่ไหน จัดไปยาวๆ

tameable

หมอพลอยเป็นนางเอกที่ชอบที่สุดละ ดูหยิ่ง ชั้นสูงต่างจากลุงดีครับ