ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.8%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
327 (61.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 534

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : ตอนนี้ตามสัญญานะครับ เป็นตอนที่ว่าด้วยเรื่องราวที่ลุงพลไปเริงรักกับหมอพลอยที่คอนโดของฝ่ายหญิง ส่วนจะมีที่มาที่ไปยังไงขอให้ติดตาม ตอนนี้แค่เริ่มต้นนะ ของจริงตอนหน้า เพราะเนื้อหามันเยอะเกิน ยัดไม่ไหว 5555555+

ตอนนี้เป็นตอนที่ยาวมาก ๆ อ่านกันจุใจแน่นอน ใครคิดถึงใบเฟิร์น โดนัท นาถ และ อุ๊ ตอนนี้พวกเธอมีบทแล้วนะ ดีใจไหม 5555+

นอกจากนี้ ยังมีดารารับเชิญอย่าง ยุภา,ลูกขวัญ และ ทนายผึ้งด้วย ใครที่สงสัยว่าพลังวิเศษที่ลุงพลได้มาเนี่ย มันต้องแลกกับอะไร ตอนนี้มีเฉลยแล้วนะครับ

นั่นคือ "ชีวิต" ของลุงพลนั่นเอง ยิ่งเริงรักกับเด็กสาวรุ่นราวคราวลูกคราวหลานมากเท่าไร สุขภาพของลุงพลก็ยิ่งทรุดโทรมขึ้นเท่านั้นครับ กล่าวคือ มันเป็นพรวิเศษที่กัดกินพลังชีวิตของลุงพลไปเรื่อย ๆ แบบเท่าทวีนั่นเอง

.............................................................................................

"ลุง...ลุงไม่เป็นไร...อูยยย" ลุงพลพยายามฝืนยิ้ม ทั้งที่รู้สึกแน่นหน้าอกจนแทบหายใจไม่ออก "สงสัยลุงแก่แล้วแหะ...ไม่เป็นไร"

หลังจากที่ได้พลังพิเศษมา ลุงพลก็นึกลำพองใจ ใช้มันในการร่วมรักกับเหล่าบรรดาเด็กสาวมากมาย โดยไม่ได้คิดถึงผลกระทบที่ตามมา ภารโรงหื่นนึกถึงความฝันเมื่อเช้ามืด มันเป็นความรู้สึกกึ่งลับกึ่งตื่น เหมือนกับว่ายุภามาบอกเรื่องสำคัญกับมันบางอย่าง

"พี่พลคะ พลังพิเศษที่พี่ได้เนี่ย พี่สามารถใช้ได้ตลอดไปนะ แต่มีเงื่อนไขอย่างเดียวคือ อายุขัยและสุขภาพของพี่จะทรุดโทรมลงเรื่อย ๆ" ยุภาตอบด้วยน้ำเสียงที่เต็มไปด้วยความกังวล

"งั้นถ้าพี่...เอ่อ...ใช้พลังแบบนี้เรื่อย ๆ พี่จะตายใช่ไหม?" ชุมพลเอ่ยปากถามยุภาในความฝัน

"ใช่...และมันจะเป็นความตายที่ทรมาน พลังแบบนี้ แม้แต่ร่างกายของหนุ่มฉกรรจ์ยังไม่อาจรับมือได้ แล้วพี่เป็นแค่คนแก่อายุ 60 ปี จะเหลือเหรอ? จะทำอะไรก็คิดหน้าคิดหลังหน่อยนะคะ ภารกิจของพี่ยังไม่จบ ยังเหลือนางฟ้าอีก 6 องค์นะ"

"พี่รู้แล้ว...." นักการหื่นตอบ แต่พอเห็นยุภาเดินหันหลังกลับไป มันก็เลยรู้สึกแปลกใจไม่น้อย "เดี๋ยว...แล้วยุภาจะไปไหน?"

"ภาก็อยู่แถวนี้แหละค่ะ...พี่พล" เมียรักผู้ล่วงลับของภารโรงหื่นตอบ "รักษาตัวด้วยนะคะ หนทางในอนาคตข้างหน้าของพี่ ภาบอกได้คำเดียวว่า....รากเลือด"

นั่นคือความทรงจำทั้งหมดเกี่ยวกับความฝันประหลาดที่ลุงพลฝันเมื่อช่วงเช้ามืด ตอนแรกมันก็ไม่คิดจริงจัง แต่พอมาประสบพบกับตัวเองก็รู้ว่า นี่ไม่ใช่เรื่องล้อเล่น แล้วมันพึ่งไปปี้เด็กสาวอย่างนาถ อุ๊ และพิมมี่ มาติด ๆ แบบนี้ ไม่แปลกที่ร่างกายของมันจะส่งสัญญาณเตือน

......ถ้ากูจะต้องตายอย่างทรมาน ก็ขอใหตายด้วยความเสียวซ่านจนขาดใจตายแล้วกัน ไอ้เฒ่าหื่นคิด

ใครอยากเห็นลิงค์ โปรดคอมเม้นท์เอานะครับ เม้นท์ให้มีสาระ ไม่เช่นนั้นคุณจะอดอ่าน...ตลอดกาล

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Suchart Thanee

มารวดเร็วทันใจ อยากรู้ที่มาที่ไป ว่าทำไมไปคอนโดของหมอพลอยได้ รอติดตามอย่างใจจดจ่อนะครับ

boonde madee

อยากเห็นฉากรักของลุงพลและหมอพลอย ที่คอนโดหมอพลอย ไว ๆ จังเลย ว่าจะรุนแรง เร้าร้อน แสนหวานแค่ไหน

veget

งานนี้มีตบ น้องนาถหลงเกินไปหน่อยเเล้ว อิจฉาลุงพล

eden2313

ขออ่านตอนรวมสาวๆทุกคนลุมลุงพลถ้ามีนะครับขอบคุณครัย

livpool

เป็นอีกตอนที่ตั้งตารอเลยครับ ถึงต้องแลกด้วยชีวิตก็น่าจะคุ้มนะสำหรับลุงพลได้สาวตั้งหลายคนแถมแจ่มๆทั้งนั้นถึงตายก็ยอม

ktbb1966

อะไรที่ทำให้เจ้าหญิงน้ำแข็งอย่างหมอพลอยกลายเป็นสาวร้อนแรงไปได้ หมอพลอยสาวที่มีสถานะสูงส่งจะพาลุงพลเข้าคอนโดของเธอมีอะไรดลใจเธอ

boonde madee

หมอพลอยจะพาลุุงพลไปหลบภัยที่ไหนเอ่ย. อย่าบอกนะว่าจะพาไปที่คอนโดของหมอพลอยอ่ะ

therasak

ถือคติตายคาอก ไม่เสียชื่อลูกผู้ชาย กลัวแต่จะตายทั้งเป็นเพราะมะเขือเผา

soulmate

itsara visanwan

bunchucherd

yes_coke

ผมก็คิดเหมือนลุงพลนะครับ จะตายก้อขอใก้ตายคาอก ขอบคุณมากนะครับช่วงนี้มาถี่ๆเลย