ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

biggiggog

ตาลุงนี่ถือคติเดียวกันเลย
ตายคาอก ดีกว่าตกน้ำตาย ให้อายมัจฉา
ขอบคุณมากๆครับ ::Snap::

whitebag

รอคอยตอนนี้อย่างใจจดใจจ่อ เพราะอยากอ่านเรื่องราวลุงพล หมอพลอยในฐานะเจ้าหญิงน้ำแข็ง แต่พอเห็นชื่อตอน เกมรักเกมร้าย ชักจะยังไงๆแล้วเฮะ ขอลุ้นต่อนะครับ

Pigdavil

เป็นข้อบังคับที่ตอบยากจริงๆไม่รู้จะตอบยังไงให้ถูกใจเลย เฮ้อ "อยากเห็นหมอพลอยเต็มใจมีเซ็กซ์กับตาพลจริงๆเสียทีว่าจะเด็ดแค่ไหน" ขอบคุณครับ รออ่านตอนหน้าว่าจะพิเศษเหมือนอย่างที่ตัวเองคิดไหม

polka2012

ผมนี้รอคอยอย่างใจจดใจจ่อเลย กับบทรักของหมอพลอย บุคลิกสาวมาดมั่นรวมถึงฉากรักอันเร่าร้อนโดนใจสุดๆ ::WooWoo::

Somkiat Ruangsubvilai

อยากเห็นฉากรักระหว่างเจ้าหญิงน้ำแข็งกับภารโรงเฒ่าที่คอนโดว่าจะสุดยอดขนาดไหน ต้องจัดหนัดทั้งห้องน้ำ ห้องนอน และห้องรับแขกถึงจะสุดๆไปเลย

Mr.x69

โอ้มาเร็วมากครับ มนุษย์ลุงของเราพลังเหลือล้นจริง เพิ่งผ่านศึกกับพิมมี่มาต่อด้วยหมอพลอยอีก อิจฉาแกจัง

moodie moodiw

::Glad::เยี่ยม

•====================================•
2/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 2/6/2561 ~2/12/2561 }

•===============================================•

อมร ลมพิมาย

::Hunger::ผมคิดว่าถ้าจะตายจริงของตายแบบเสียวซ่านดีกว่า

lupin13

อย่างไอ้ลุงมีหรือจะกลัวความตาย ถ้าได้ตายคาอกสาวๆ  ::Oops::

manoch paoplook

Nu metal

ใครคิดแบบลุงบ้าง  ผมก็คิดนะ เอาให้สุดทางไปเลย 5555

karoon

มารอตามต่อด้วยคนครับ    สำหรับผมเองรอคอยตอนที่ลุงพลได้หมอพลอยอีกครั้ง    จะรอดูครับว่าเมื่อไหร่หมอพลอยจะติดใจลุงพลจนยอมผูกปิ่นโตยาวๆ

pocoroso

ชอบตอนที่เกี่ยวกับหมอพลอย อยากให้หมอพลอยเปิดใจให้ลุงพลจัง

maddognut

สุดยอดคับ รวดเร็วทันใจมาก แต่พลังนี้ลำบากละ55