ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

biba0001

ตอนสุดท้ายของภาพ1 ลุงพลสั่งลากับหมอพลอย ให้ท้องให้ได้นะ เดี๋ยวภาพ2ยิ่งไม่มีบทจะอด

Themis

อืม ได้ฟีลลิ่งคล้ายๆรักยม จริงๆแอบชอบแนวธรรมชาติ มากกว่า แต่สนุกครับ ติดตามต่อไปครับ

n2610

panu98765panu

artza1112

อยากจะอ่านจริงๆครับว่าลุงพลขึ้นคอนโดหมอพลอยได้ยังไง

nmiint

เอ แล้วลุงพลจะทนไหวจะเจอกับนางฟ้าคนที่ 12 ไหมหนอ หรือต้องใช้ตัวช่วยอื่นอีก

ponggunyuki2527

ไม่มีอะไร ได้มาโดยไม่ต้องเสียไปจริงๆนั่นแหละนะ สัจธรรม

pipat por

คิดไว้แล้วลุงเอ๋ย ของฟรีไม่มีจริง ๆ แต่ก็นะแม่ยุพาจะรีบบอกซะตอนนั้นเลยก็ไม่เอา เป็นไงละทีนี้ ยังเหลืออีกตั้ง 6 คน แล้วนี่ก็จัดเต็ม ๆ มาตลอดเลยตั้งแต่ได้พลังมา  มันต้องมีวิธีแก้ซิน่า ค่อย ๆ หาวิธีกันต่อไป ไม่งั้นมีหวังสิ้นอายุขัยก่อนจัดการ 6 คนที่เหลือแน่แน่ รู้แล้วตอนนี้ก็เก็บกำลังไว้ให้พวกบรรดาเมียภาค 2 ด้วยนะ...แต่ เอ จะไปต่อกับคุณหมออีกรึ เอ้าตายเป็นตายโอกาสอย่างนี้หายาก อิ อิ

staff13

คนเราเกิดมาต้องตายทุกคน แต่ก่อนตายขอให้มีความสุขมากๆอย่างลุงพล ก็ไม่เสียชาติเกิดแล้วครับ สู้นะลุงพล

gritkin

วิชัย ประพันธ์

อยากเห็นฉากรักของลุงพลและหมอพลอย ที่คอนโดหมอพลอย ไว ๆ จังเลย