ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

HGSA

savewater

Poen 2522

::Glad::  ขอบคุณครับ

•====================================•
3/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 3/6/2561 ~3/12/2561 }

•===============================================•

tanavong

ก็ต้องขอตามอ่านแหละครับไม่รู้ว่าพลาดไปตอนไหนถึงอ่านแค่ตอนเปิดซิงหมอพลอยแค่นั้น
หาตอนอื่นๆก็ยังไม่เจอ

Kitti Bankohchang

ลุงพลนี่สุดยอดจริง. ขนาดหมอพลอยยังพาขึ้นคอนโด  โอ้ย อิจฉา

thesee

ลุงพลว้อยยย แบ่งมาให้ผมสักคนมั่ง ขอน้องนาถก้ได้ 5555

Saturn Wang

มีพลังแต่ไม่เจียมสังขาร  เดี๋ยวได้ตายคาอก  ให้เป็นหนุ่มแรงดีลุยแบบนี้ยังมียุบ

arnonwong

คิดถึงหมอพลอยที่สุด ต้องให้ลุงจัดหนักจัดเต็มยิ่งกว่าพิมมี่

Duds Sangnin

พลังแบบนี้ได้มาจะคุ้มไหม ใช้แล้วตายไวขึ้นเนี่ย

zaa2518

อยากเป็นลุงพลแท้...ชาติชายต้องตายคาอก...ติดตามต่อไปครับ...เผลอแป๊บเดียว 60 ตอนแล้ว

scozember

ถ้าจะตายคาอกแต่ได้เย็ดรัวอย่างไอ้ลุง ผมก็เอานะ 55555

Montri Suk

คุ้มไหมเนี่ย แลกกับร่างกายทรุดโทรมเนี่ย เพราๆบ้างนะลุง

nulongya

ตาลุงแกก็คิดถูกนะ
 60 แล้วอยู่ได้อีกไม่นาน
ตัดสินใจใช้ชีวิตให้สุดๆไปเลยดีกว่า...

takie2505

เหลืออีก 6 นาง แล้ว อายุ 60 แล้ว ช่วยแกด้วยครับมียาบำรุงสุขภาพไหมแบบพิเศษกินแล้งร่างกายไม่โทรม สงสารแก เดี๋ยวภาระกิจ จะไม่สำเร็จ จะเป็นบาปเป็นกรรมกับนางที่เหลือ

sombie.pj