ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

teeyim

ใกล้จบแล้วเหรอครับนี่ หมอพลอยคนสวยบทรักตอนสุดท้ายขอสุดไไปเลยนะครับ

arsenyo

"พลังอันยิ่งใหญ่ มาพร้อมความเสียวอันใหญ่ยิ่ง " ลุงพลไม่ได้กล่าวไว้ 

jachal

speedlove1

แอม แอม

รอมานานแล้วถึงเวาเสียทีที่ลุงพลจะจัดหมอพลอยอีกรอบ ขอหลายๆตอนนะครับ ::Shy::

porchai

ขอบคุณครับพี่
อะไรที่ทำให้เจ้าหญิงน้ำแข็งอย่างหมอพลอยกลายเป็นสาวร้อนแรงไปได้

sara01

"ยิ่งเริงรักกับเด็กสาวรุ่นราวคราวลูกคราวหลานมากเท่าไร สุขภาพของลุงพลก็ยิ่งทรุดโทรมขึ้นเท่านั้น" ถ้ามีโอกาสแบบนี้ผมก็ยอมแลกนะครับ

nat24468

Autte Wa

ชอบนะ แต่ว่าไม่รุ้ต้องทำไงเจ้าไปอ่านได้
คนเขียนเขียนได้น่าสนุกมากๆ

dujimak

อยากรู้จังว่าผู้หญิงคนไหนที่แกจะตายคาอก งานศพแกสงสัยสาวๆร้องให้ระงม
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

กฤษณะ กฤษดารัตน์

::Cold:: ::Sobad::
[/color]
[/size]
อ้างจาก: nato87 เมื่อ มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง
แว่นเอาเนื้อหารกๆ ออก

•====================================•
5/6/2561

ก๊อปอ้างอิงมาแปะตอบ ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขของ เวป
แบนตลอดชีพ { 5/6/2561 }

•=====================================•.

civil2

อ่าว แบบนี้จะอยู่ได้นานไหมเนี่ยลุง เชียร์ให้เจอทางแก้นะฮะ

ไร่ สายสุวรรณ

ผมว่าลุงพลคิดถูกแล้ว​ ต้องลุยให้สุดๆๆเลยลุง

sak za

ขอบคุณกับผลงานดีๆครับ

•====================================•
5/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 5/6/2561 ~5/12/2561 }

•===============================================•

Sanchai Suntornrarag

ขอรับทราบเรื่องราวของลุงหน่อยครับ ยังไงก็สู้ๆ นะลุงพล