ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

Rachata Sakhon

อยากเห็นความต้องการของหมอพลอยที่ซ่อนอยู่ภายใน คงจะได้อารมณ์มากๆครับ

jaster ja

ลุงคือความหวังของพวกเราถ้าจะตายก็ต้องตายคาอกสิครับ อย่าให้เสียชื่อลุงพล 5555

fireanimal

Sirasith Sirasith

::Yes!::สุดยอด

•====================================•
5/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 5/6/2561 ~5/12/2561 }

•===============================================•

Sc0019

ชอบหมอพลอยมาก มาไวมากครับ ลุงจะอยู่ได้อิหนานไหมเนี่ย ลดอายุตัวเองแบบนี้

jibxonly

ไม่มีอะไรได้มาฟรี เป็นผมอาจยอมแลกแบบลุงพล ผมว่าคุ้มนะ

c-test

ลุงพล สู้ๆๆๆๆ ถ้าจะตาย ตายคาอกถือว่าตายตาหลับนะ อิอิ

tong3343

peepo2234

ถ้าจะตายลุงพลขอตายในหน้าที่ สุดยอดขุนพลยอดนักรัก

samanlo ba

เป็นคุณลุงที่น่าอิจฉามาก อึดใหญ่ ยาว ถ้าเราได้อย่างคุณลุงคงจะดีมาก เฮ้ย คิดแล้วเศร้า

ธีรนนท์ เนตรทิพย์

เน้นๆๆคับ ชอบๆๆ

•====================================•
5/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 5/6/2561 ~5/12/2561 }

•===============================================•

supstar123

Joker CMU

tvqoscjc

เป็นเรื่องหนึ่งที่ยาว และตอนเยอะมาก ผูเขียน ยังพยายามเขียนให้จบได้ แนวเรื่องอาจแปลกไปหน่อย แต่ก็น่าติดตาม

mighty

ถึงจะได้รับพลังมาอย่างไรสุดท้ายก้ยังพ่ายแพ้ต่อสังขารของตัวเองแต่อย่าเพิ่งยอมนะยังมีนางฟ้ารออยู่อีกต้อง6คนมันเป็นกรรมแบบไหนนะมีมาให้จัดตลอดแบบนี้...