ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...30 ยั่วใคร ?

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 02, 2018, 07:24:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

ไม่รู้ว่าคุณนาตั้งใจจะยั่วใครกันแน่ ระหว่างพ่อตา หรือลูกเขย หรือว่าต้องการแพ็คคู่ก็ไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ ดูเหมือนว่าคุณนาจะมีความเร่าร้อนเพิ่มขึ้นมากครับ
ขอบคุณมากๆ

plzalone1

สักวันสามีนาน่าจะทนไม่ไหวแน่เลยนาร่านขนาดนี้

Thavee Kan

ตอนนี้น่าจะเป็นพี่พลต่างหากมั้งที่เป็นฝ่ายยั่วนา สงสัยจะโดนซ้อนแปนล่ะ ส่วนโจคงทนกับการยั่วนาไม่ไหวแน่ งานนี้แกล้งแม่แต่สะเทือนถึงลูกเลย

rapits

amorn niemgerd

รู้สึกว่านาจะแอบนอกใจผัวบ่อยไปแล้วนะ
อมร

Teerapat Chang

หลังจากที่อ่านจนจบ เริ่มมาแนวที่ผมชอบแล้ว ก็คือแนวแอบไปมีอะไรกับคนอื่นโดยคิดว่าแฟนไม่รุ้  ::DookDig::

array

takie2505

คุณสามีงานเข้าแล้วยั่วตัวพ่อได้ว่าที่ลูกเขย ยังจะแข็งได้อีกไหมเนีย

savana911

นามั่วอย่างนี้ จัดการน้องพิมเลยครับ แต่ก็อยากให้ นากับน้องพิมมารุมตัวผู้ชายบ้างครับ

pipat1923

นายั่วพี่พล แล้วทำไมจะมีอะไรกับน้องโจ หรือจะยั่วทั้งสองคน สามีของนาจะมีอะไรกับน้องพิมด็ดีนะครับ ทำให้นามีอารมณ์อีกแบบ ::Suffocate::

nowhereman

นาเล่นกับโจ ไปล่วงหน้าซะแล้ว พี่พลว่าไง

akepong

ตั้งใจมายั่วเพื่อนกับผัวเพื่อนสุดท้ายนาคงกวาดหมดจนถึงแฟนลูกเพื่อนด้วย....ยังงี้ไม่ธรรมดาแล้วแถมแอบออกมาทำไม่ให้ผัวรู้อีก....ผัวจะโกรธมั้ย  ยังงัยคงทำใจได้ แค่คำขอโทษกับให้ล้างชาม ก็หายโกรธแล้ว...

densanova

7946410

นาเล่นเสียวประกบสองหนุ่มทีเดียวกัน

AssSin01

อ้าว ตกลงใครได้นา นาได้ใคร ใครยั่วใคร  ::Dizzy::