ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...30 ยั่วใคร ?

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 02, 2018, 07:24:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tapakron22

::Glad::ลองหลายๆแนวดูนะคับ มันทำให้มีสีสันมากขึ้น ขอบคุณนะครับ สำหรับ30ตอนที่ผ่านมา

kul1

มีลุ้นอีกแล้ว แต่ผิดตัวแบบนี้จะมันขนาดไหนนะ

pakserm

สนุกมากเลยครับ คิดว่าจะเปนพี่พลซะอีก

okai

อ้าวว  เกมพลิก มีแผนใหม่หรือแค่อารมณ์มันพาไปกัน
ในแชทน่าจะมีอะไรมากกว่าตัวหนังสือ  รึเผล่านะ  

wind334

เขียนเร็วมากครับ 30 ตอนแล้ว ขอบคุณครับ

•====================================•
3/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 3/6/2561 ~3/12/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=178492.msg453915#msg453915

Suriyan Thauan

"นายั่วใครกันแน่ระหว่างผัวเพื่อนกับลกูเขยเพื่อน" แล้วนาจะถอนตัวทันใหมไช่ว่าหลงจนลืมสามีน๊ะครับ

Prawet

ผิดคาดเลย

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 3/6/2561
มักง่ายสั้นไปนะรีพลายคุณ เอาๆ
เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 30 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

Gentle012345

อ๊าเซอร์ไพรส์จริงๆยั่วพี่พลแต่ออกมาหาโจเฉยเลย

watchaa

ยินดีกับตอนที่ 30 ด้วยนะครับ ตามาตั้งแต่ตอนแรกๆ ชอบมากครับ เหมือนแนวที่ชอบจะตรงกันนะครับ เป็นไปได้ต่อยาวๆ ไปเลยครับซัก 50 ตอนค่อยว่ากัน :)

pamaaeng

หนุ่มๆ ก็อย่างนี้แหละ
เจอสาวยั่วเข้าหน่อย ก็ทนไม่ไหว

ไม่เหมือนเสือเฒ่า ที่ซ่อนลาย เก็บเล็บไว้อย่างดี
เผลอเมื่อไหร่ ... โดนตะปบ ฟัดไม่เหลือแน่ๆ

tontantc13

น้องนาห้อยเหล็ก...ได้ทุกที่จริงๆๆ

madsside

ถึงจะผิดเป้าหมายแต่ความเสียวก็ไม่ได้ลดลงเลยจริงๆ

iaaaa

อ่าว... จนพี่พล กลายเป็นโจ ซะงั้น
นา เริ่มเข้าใกล้ dark-side ทีละนิดๆ

tarapong

เกมพริก เผ็ดร้อนเชียว ไม่ใช่ ผ่าม เกมพลิก แหะๆ เล่นมุขคนเดียว ขอบคุณ​ครับ​

purecake

เป้าหมายเปลี่ยนไป แต่ผมว่ายังไงๆ พี่พลต้องทนไม่ไหวแน่นอน เผลอๆอาจมีการรุมเกิดขึ้น