ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...30 ยั่วใคร ?

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 02, 2018, 07:24:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

the_nation

ยั่วอีกคนได้อีกคน สุดยอดมากน้องนา

aum691

นาเริ่มติดใจการยั่วจนเกินเลยแล้วนะเนี้ยดูสนุกอยู่คนเดียว

kk517

อื้อหือไฟแรงจริงๆ เริ่มเหนื่อยใจแทนคุณสามี 

ขอบคุณที่แต่งออกมาให้อ่านเรื่อยๆนะครับ

Farewell

นากับโจอันนี้เด็ดจริง รอสามีหลับแล้วแอบไปกิน นานี่ไม่ธรรมดาจริงๆ

ตอนนี้พอรู้ว่านาก็รักสามีแหละ ผมชอบที่นาดูร่านขึ้นเรื่อยๆแบบนี้นะดูมีพัฒนาการดี จากตอนแรกๆที่ไม่เด็ดขนาดนี้ ถ้าตัวละครไม่มีการพัฒนาเรื่องนี้คงไม่สนุกขนาดนี้

ปล.ใจจริงอยากเห็นนาเข้า darkside นะ เข้าแปปนึงก็ยังดีแล้วค่อยฉุกคิด กลับตัว แต่ก็แล้วแต่ผู้แต่งครับ แต่งมายังไงก็สนุกครับ

Bigboss New

::Glad::ลุ้นเลยครับว่านาจะได้มีอะไรกับนายโจ แฟนของน้องพิมหรือไม่ครับ

lunla

แม่ปลาช่อนยั่วพลาดเลยต้องกินไก่อ่อน  แต่ผมว่าพี่พลต้องหลอกให้นายั่วโจ จะได้เลิกกับลูกสาวเขาสะที

stunner

ช๊อค โดนชื่อตอนสปอย ฮา ๆ ล้อเล่นครับ โจโผล่มาตอนเดียวได้เสียวเลยวุ้ย

ones26421

ตกลงสงสัย นา จะเป็นสาวไวไฟ เก็บทุกคนที่ผ่านเข้ามา

saka2520

ฉากนี้ถ้านาเสร็จโจนี่ อารมณ์เหมือนใครก็ได้ที่ไม่ใช่สามีเลยนะเนี่ย ::Crying::  ดูราคาถูกลงไปเยอะเลยอะ  ส่วนพี่พลถ้าดูตามเนื้อผ้าแล้วคงหมดไฟ หรือลีลาไม่ถึงใจ เก๋เลยต้องลองคนขับรถ แต่อาจมีมุมแบบว่าไม่ถูกใจเลยไม่คลิ๊ก ::Dizzy::

som1500

อ่าวโจมายังไงเนี้ย เสร็จสินะแบบนี่ ::Bloody::
อยากรู้จริงๆเลยว่านาไปแชทยั่วโจยังไง

สุนทร โสภ

::Thankyou::สลับคู่สร้างเสียว เดี๋ยวก็มันทั้งบ้านสินะ

ppptttmmm

สงสัยพี่พลจะหมดกระสุนแล้วมั้ง นาช่วยพี่เขาหน่อย

Srinucha Matarach

แป้บเดียวถึง 30 ตอนแล้ว อ่านตอนไหนก็ควยแข็งเหมือนเดิม นาก็ยั้วโจแล้ว ผัวหล่ะจะได้เย็ดน้องพิมพ์มั้ยน้อ

singkanong

เซอร์ไพรส์และประหลาดใจจริงๆเลยตกลงนายั่วใครกันแน่ แห่ะๆ

mdemigod

จะไปยั่วผัวเพื่อนแต่ไหงไปโดนลูกเขยเพื่อนซั่มได้หละครับ