ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Studio Tar Kyouichirou] Chimiko Assassin !! (LogHorizon) [แปลไทย by E1iseTirkx]

เริ่มโดย E1iseTirkx, ตุลาคม 24, 2017, 11:34:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

อ่านแล้วงง ๆ มันเป็นเรื่องเกี่ยวกับการผจญภัยหรือป่าว ?
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

hotamaru

ติดอนิมเะเรื่องนี้มาก ไม่คิดว่าจะมีคนแปลโดจินด้วย ขอบคุณหลายๆ
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

วัน

ขำตรงพลังกางเกงใน 5555 ขอบคุณมากๆครับ สนุกดี

lma

kunnhum

แนวแฟนตาซี บางครั้งก็งงกับเนื้อเรื่องแต่ก็ชอบครับ  ::Crying::

Against01

conx96857

hoiihoii

::Glad:: ::Glad::

กางเกงใน(สดใหม่)เพิ่มพลังงาน
ขอบคุณมากคับ

Sex-xpert

ชอบแนวนมหย่ายๆ วาดเหมือนจริงมากกว่าแฮะ

lordofthetwo