ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TakayaKi] Doki Doki★Community Life Ch.3 (END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 02, 2018, 11:05:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

บทสรุปบ้านแห่งฮาเร็ม

หัวดำสู้เค้านะ  ::Fighto::

[แว่วเสียงคนแปล] : หัวดำ(ฟ้า)สุดยอด !

เม้นเถอะ อยากอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Bom Onpime

niceanglev

ถ้าจะกดทีเดียวมิดแบบนี้ จะนับทำไม หุๆๆๆ จับกดเข้าไปเลยก็ได้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โยจังนี่เสน่ห์แรงมากเลยนะ ทั้งสามสาวพี่น้องต่างก็หลงรักโยจัง และยอมเป็นของโยจัง หัวใจวายคาอกสาวๆแน่ๆโยจังเอ๋ย.....5555

joulez

ต่อไปสาม-หนึ่งแน่นอน ตายแน่ๆโยจัง 55

Vinsmoke

::Reader::

5555 กลายเป็นฮาเร็มซะงั้น

ขอบคุณมากๆ ครับ

acronos

akine

::Fighto:: โยวจังนายคือความฝันของชายทั้งโลกเลยนะเฟ้ยยย ตั้งใจทำให้สาวๆมีความสุขให้ดีนะเฟ้ย

bigboy001

::Crying::  ทำไมไม่เจอแบบนี้บ้างนะ มีสาวมาให้กินตับ จะเอาที่ไหนก็ด้ายยยโหววอิจฉาๆ ::Crying::

exoza

kunza4567

nuttabank

ArtKung Art

บ้านในฝันของชายหนุ่ม โยวจังน่าอิจฉาจริงๆ