ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei]Care no Ojikan Desu วิธีคลายเครียดในโรงพยาบาล[แปลไทย By HypN♥s (Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 09, 2019, 06:16:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

มีคนมาดูแลแบบนี้เนี่ย เดือนนึงก็เร็วเกินไปนะครับ
ข้อเท้าพลิกต่อสักเดือนนึงได้ไหมเนี่ย แบบนี้ไม่อยากรีบออกจาก รพ แล้ว

Thuresaz

ตอนจบผมว่า
ถ้าจะจริงจังขนาดนี้ผมว่า
ท้องก่อนออกโรงพยาบาลแน่นอน
ชักทุกวันเลย~

TZONE

เอิ่ม พยาบาลคงเหนื่อยกันหมด ถ้าต้องทำแบบนี้กับคนไข้ทุกคน

Edit: พยาบาลดูแลดีขนาดนี้ แล้วใครล่ะอยากจะรีบออกกัน

faith

พยาบาลดูใสซื่อจัง พระเอกต้องได้จัดยาวๆแน่ๆ

พยาบาลเซียนขึ้นเรื่อยๆ ดูแลดีมาก พระเอกต้องอยู่ต่อแล้วละนะ

nagatobimaru

นางพยาบาลน่ารัก เอาใจใส่ขนาดนี้ อยากรู้จริงๆ ว่าคืนสุดท้ายก่อนออกจากโรงพยาบาลจะจัดหนักแค่ไหน
ประเทศไทยมีแบบนี้บ้าง คงดีนะ

------------------------------

จ้างไปเป็นพยาบาลพิเศษคอยดูแลที่บ้านได้ไหมเนี่ย ยังไงต้องทำกายภาพ หัดเดินใหม่อยู่แล้ว
แล้วก็คงไม่ต้องระวังเรื่องเสียงแล้ว คงตื่นกันทั้งชั้นแล้วละครับ

I2eI3oI2n D Ace

มีพยบาลมาดูแลพิเศษแบบนี้ดีสุดไม่แต่วันสุดท้ายสงสัยจะจัดหนัก เอาคุณพยาบาลเป็นแฟนเลยจะได้จบ

รีบๆหายแล้วพาคุณพยาบาลออกเดทซะนะ

japon

คิดว่าอาจจะมีคนไข้คนอื่นมาร่วมแจมด้วยรึเปล่า อิอิ

rskiz

จบคงไปต่อกันนอก รพ ไหมนะ จะได้เรียนรู้เยอะๆ

เหมือนพยบ. จงใจขย่มแรงๆ จะได้อยู่ต่อเลยแฮะ แอ๊บใสป่าว