ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karnkarn

ตอนแรกntr พี่สาว (เปิดซิงด้วย)
ตอนหน้า ntr บนรถไฟ ม่ายยย เตรียมปวดตับ  ::Evil::

lunla

พี่สาวแว่นดูรักน้องยอมง่ายๆเลย ผิดกับผมยาว แต่ผมว่าดูตอนโดนแล้วน่าจะฟินกว่ามาก
เรื่องต่อไปสลับคุณแม่กันมีไหมครับ

poloxz

ทำไมน้องชายสองคนรู้สึก ปรึกษากันบ่อยจริง
ตอนหน้า มีปรึกษาผู้มีประสบการณ์ ได้กลิิ่นม่าม่่า

HypN♥s

เอ่อ ตอนแรกก็ไม่ปวดตับนี่นา นึกว่าจะแปลกๆซะอีก ที่ไหนได้ หนุกดีเหมือนกัน

ตอนหน้าสงสัยมี Incest  ::Glad::

Taddsza

tp3660

เป็นพี่สาวที่รักน้องชายมากจริงๆ ถึงกับยอมสอนบทเรียนรักให้กับน้องชาย ถึงจะเป็นการสลับตัวน้องชายกันก็ตาม แต่คาดว่าคงได้สอนน้องชายตัวจริงในอีกไม่นาน

Tanatos

worachat39

โครงการดัดนิสัยพี่สาวรึเปล่าเนี่ย แต่พี่สาวแว่นทำไมยอมง่ายจังครับ

พี่สาวแว่นสอนซะงั้น เหมือนวางแผนไว้ก่อนแล้วเลยนะครับ

jaqaz

jaqaz

น้องชายเข้าขากันดีมากเลย ถ้ามีประสบการณ์กว่านี้ก็ขั้นโปรละ

wender_111

แรก ๆ ก็สลับล่ะนะ หลัง ๆ มาคงตั้งวงสวิงกอล์ฟแล้วพาเพื่อนมาลงด้วยซินะ แต่ขอบคุณครับ เสียดายผมมีแต่น้องชาย ไม่มีน้องสาว  แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

yopern

สารภาพเลยครับว่าจำไม่ได้ว่าเคยตอบกระทู้ของท่านมาบ้างไหม แต่เรื่องที่ผมดูและอ่านอย่างระเอียด ผมจะแสดงความคิดเห็นทุกครั้ง  แต่ไม่ว่าจะเป็นยังงัย มีพี่สองให้สลับกันแบบนี้เป็นอะไรที่ดีที่สุด

Mika Yamada