ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Chiisakunaiyo Otonari-san ชั้นไม่เล็กนะยะ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 04, 2018, 06:56:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

as72340639

Joker-

ฉันไม่เล็ก ไอเราก็นึกว่าหมายถึงนม

น่าชื่อเรื่องว่า ฉันไม่เด็กนะ มากกว่า

(S)Kater

รู้มั้ยว่านี่เป็นโดที่เหมาะกับท่านฮิปที่สุด เพราะสมัยก่อนผมฝังใจกับภาพแนวๆนี้มาก
ไม่รู้ด้วยซํ้าว่าโดอะไรแนวไหน แต่ท่านฮิปแปลแนว Incest บ่อย จำได้แค่นั้น

ส่วนเรื่องนี้สุดจริงๆ ตัวเล็กนมใหญ่มันเป็นฝันของใครหลายๆคน สนุกสุดๆแบบว่าต้องเก็บ
ติดนิดเดียวน่าจะชวนเจ้าของหอมาด้วย นมใหญ่มาก รุ่นใหญ่ ผมชอบรุ่นใหญ่ 5555

***ปล.ก็ยังติดตรงไม่ได้คุณนายเจ้าของหออยู่ดี(ฝังใจ 5555555)

แนวผมต้องเอากับเจ้าของหอครับ เอาสาวใหญ่ใจต้องถึง  ::DookDig::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Vinsmoke

exsoldier

hot2day

straufe

อจ สาวแอบเนียนเป็นเด็กน้อยเหรอเนี่ยมันดูไม่ออกได้ไงนั่น
มหึมาขนาดนั้น โชคดีจริงเอ็งตอนแรกนึกว่าจะเสร็จเจ้าของหอซะละ ::WooWoo::

eka1325

นางเอกยอมขนาดนี้ ไม่จัดหนักไม่ได้เลย หุ่นเล็กชอบจริงๆ นมโตอีกสุดยอด ขอบคุณจริงๆครับ

maxzader

boyforevero

ตัวเล็กแต่อกบึ้มน่ารักมั๊กๆเลยครับ
ขอบคุณเน้อ

ipor

จะมีตอนต่อไปไหมครับ เหมือนว่าเจ้าของหอจะได้กินด้วยนะ

CoolNook Thangsakul