ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hamao] Summer Days : หรรษาหน้าร้อน [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มิถุนายน 04, 2018, 08:09:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hawaalaew

คิดว่าคงไม่ได้ติว เพราะมัวทำกันอย่างเดียวแน่ๆ

drof666

ไม่ได้ติวหนังสือแน่ๆ ติวรักอย่างเดียว

as72340639

(S)Kater

แต่ก่อนผมชอบโดโลลิภาพแนวๆนี้มากเลยนะ มันได้อารมดีแปลกๆ
เหมือนมันได้ใจกว่ารุ่นใหญ่ๆ แต่เดี๋ยวนี้ผมกลับชอบรุ่นใหญ่ๆ
สงสัยเป็นไปตามวัย แต่พอ40+ขึ้นไปก็อาจกลับมาชอบโลลิอีกที

::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Vinsmoke

มิยุจังหลงดุ้นซะงั้น

ขอบคุณครับ

straufe

เป็นญาติสาวน้อยจอมหื่นที่ดียเกิ้นนน เอ็งทำบุณด้วยอะไรร่ะะอยากเจอแบบนี้มั่ง
งานท่านhamaoยังคงความหยดเยิ้มมากมายเช่นเคบอุ้ว ::Thankyou::

exsoldier

ติวแม่งทั้งวันทั้งคืนนี่แหละแบบนี้ เข้าทางเลย หื่นๆตัวเล็กๆ อิอิ

Gunitle

สงสัยจะไม่ได้ติว555 โรแม้นซ์ จริงๆ ขอบคุณมากครับผมมม

kittikunza

สงสัยสอบไม่ติดแน่ๆ ถ้าติวอย่างนี้ 555

biggiggog

ดูไปแล้ว ชักไม่แน่ใจว่าใครอยากมากกว่าใคร
ขอบคุณมากๆครับ

Jikkig16

ตอบไม่คิดเลยน่ะ ไปสิ... แนวนี้ก็พอได้ งานดีคับ ::GiveMe::

Worrarat Imkaow

น่ารักกกก ไม่ได้เห็นคนแปลงานของอาจารคนนี้ตั้งนาน ขอบคุณมากครับ

คลีนยากบรมครับการ์ตูนของ Hamao ตัวหนังสือย่อยทับภาพเพียบ แถมต้องแกะเซ็นเซอร์ด้วยยิ่งยุ่งเข้าไปใหญ่ ผมทำเท่าที่ทำได้แล้ว

ipor