ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 1-2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 07, 2018, 05:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonhead

คนกับวิญญาณจะสมสู่กันได้...จริงรึ...
เป็นไปแล้ว...แต่จะจบแบบไหน...ต่างภพต่างภูมิ...ต้องรอลุ้น.. ::Dizzy::

SikerWoo

ฮ่าๆ ขนาดเป็นผีไปแล้วยังสามารถได้ด้วยน่ะเนี้ย สุดยอดจริงๆ
TTT

Ploy555

เรื่องนี้สนุกและแปลกดี ตอนจบจะเป็นไงน้า

FFXCY

ทำเป็นซึนก็ชอบกันนี่หว่ารอตายแล้วได้เจอกัน กำลังคิดว่าท้อวได้ไหมนะ ฮะๆ

lordofthetwo

2 ตอนต่อเนื่อง อารมณ์ไม่ขาดตอน แถมขมวดจบได้แบบไม่ค้างคา เยี่ยมมากเลยเรื่องนี้
จะให้ดีมีปาฏิหารย์ทำให้ท้องด้วยเลยจะสนุกกว่านี้อีก 555

ddcc

อ้าวเห้ย มีแปลไทยด้วยเรอะเนี่ย หลงอ่านยุ่นอยู่ได้ตั้งนาน ดีนะเนี่ยมาไล่ปั๊มมู้ kater 5555 หลอกๆ ลล. อ้าวจริงหรอกเรอะ!!?? ผ่ามม
ตั้งชื่อโฟลเดอร์ว่า Haunt - 01 Haunt - 02 ด้วยผม

timeai

เป็นผีที่ลามกจริงๆ แต่ความรักมันมีพลังจริงๆ ขอบคุณครับ

pug0hkleiko

โอ้ยยย เรื่องนี้ก็เป็นอีกเรื่องที่มองข้ามไป รู้สึกเสียใจและขอโทดผู้แปลมากๆนะครับ ผมซึ้งมาก จะบอกว่ามีอารมณ์บ้างบางครา แต่ซึ้งสักส่วนใหญ่เของพระคุณมากครับสำหรับเรื่องดีๆ ผมชอบเรื่องนี้มากมาย อยากจะเป็นกำลังใจให้แต่งต่อไปเรื่อยๆนะครับ สู้ๆครับผม

mspeed

สื่อถึงกันสัมผัสกันได้แค่สองคน
แล้วตายไปแล้วจะทำไงอ่ะ

แก้วใจ

แสดงว่านางเอกชอบพระเอกตั้งแต่แรก มาอธิษฐานถึงได้สัมผัสตัวกันได้ แต่พระเอกหื่นจริงๆ ทำได้ทุกทึ่เลย