ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aliass

มีหัวหน้า โหดๆ แล้วเอ็กขนาดนี้  ยอมเป็นทาสเลยครับ ขอสักครั้งจะทั้งใจทำงาน  

tantan123

จบแบบแฮบปี้เองโชคดีมาเลยน่ะะ​   ได้หัวหน้าเด็ดๆแบบนี้

WE ARE SON

หัวหน้าาาา! น่าร้ากกกก~
::WooWoo::

หัวหน้าจริงจังกับงานจังเลย เครียดตลอดเวลาไม่ดีนะ มีคนเข้าใจซักคนละก็ดีนะ
::Shy::

ขอบคุณที่ทำมาให้อ่านคัปผม ::Thankyou::

jennyka

นายโคบายาชิทำเอาผู้ชายที่ได้อ่านเรื่องนี้อิจฉากันแน่ๆ  ::Glad:: อยากไปแช่เออนเซ็นแบบนี้บ้างจังเผื่อจะมีสาวๆหลงเข้ามาผิดห้องบ้าง

strikef.

ออนเซนบ่อรวมจะเป็นแบบไหนน้าอยากรู้จัง หัวหน้าก็มีความสุขแล้ว ต่อไปยังไงต่อโคบายาชิ

johnywalker

หัวหน้านี่หุ่นดีมาก นมคัพ G เลยมั้ง ผมเคยเจอใหญ่ ๆ แบบนี้คนนึง อยู่ใกล้นี่หื่นขึ้นตลอด คิดอะไรไม่ออกเลย

แก้วใจ

หัวหน้าหุ่นอย่างนี้ ถึงจะปากร้ายใช้งานหนัก ถ้าได้ล่ออย่างนี้ก็ยอมแล้ว เครียดแล้วเซ็กส์จัดอย่างนี้ ต้องทำให้ติดใจ จะได้มีโอกสคราวหน้าอีก