ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 1/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 04, 2018, 07:11:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบถึงร้อยเมนต์ อัพตอนสองให้ทันที แค่เนี๊ย  ::Falling::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Akira Watanabe

::DookDig:: ฮาแตกที่คิดว่าจะต้องโดนเข้าคุก  ญี่ปุ่นก็มีการอัดถั่วดำในคุกสินะ 555+

drof666

as72340639

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะความเจ้าอารมณ์ก็เลยทำให้ลูกน้องที่มาช่วยด้วยความหวังดีตบะแตก
จับหัวหน้าทำเมียซะงั้น ว่าแต่ทำไมไม่บอกให้ตำรวจจับลูกน้องฐานข่มขืนตัวเองนะ
สงสัยว่าจะติดใจรสรักของลูกน้องล่ะมั้ง...อิอิ

สงสัยจะเกาให้ตรงจุดครับ จับเป็นทาสแบบนี้คงถูกใช้งานคุ้มแน่ๆ  ::Snap::

kaithai

ขนาดหัวหน้าที่ว่าร้าย
ก็ไม่เท่ากับ
ลูกน้องแสบหรอก
อิอิ

mariners1

Joker-

ถ้าแบบว่า พระเอกนึกไปเอง

แล้วเจ้านายชอบใจ ละมาได้กันในตอนต่อไปนี่แบบ พลิกไปพลิกมาเลยนะ

เพราะช็อตที่พระเอกบอกซวยแล้ว ผมนึกว่าพระเอกนึกเสร็จแล้วนึกได้ว่าโดนว่าโรคจิตเลย

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

Anastasia Krichenko

::NoNo:: อย่าเพิ่งน้อยใจ เป็นกำลังใจให้ สร้างสรรค์ผลงานดีๆต่อไปนะ