ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 30

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 05, 2018, 08:14:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkangel

สรุป คือยัวชอบโดนรุมใช่ไหมครับ

whitebag

เป็นความสัมพันธ์ที่ดูลึกลับ  แต่ไม่ซับซ้อน ชัดเจนในการกระทำ ไม่หึงหวง ไม่ผูกมัด แต่...ช่างเป็นความต้องการที่น่าอิจฉา ที่คนอ่านส่วนใหญ่อยากเป็น บางคนอาจช้า บางคนกำลังมองหา และคาดหวังให้เจอ สนุกและขอติดตาม อยากจะแอบรู้ว่าจะดำเนินต่อไปยังไง..อิอิ

donki

ที่สุดของแจ้มากอ่ะครับ อยากเห็นบีโดนรุมกับทอมบ้างจัง

fallenversa

ยัวนี่ออกเป็นสาวโสดสนุกกับชีวิต ส่วนฟินกับทอมเป้นแฟนที่หาความแปลกใหม่สไตล์ตะวันตก ส่วนบียังคงค้นคว้าตัวเองอยู่ เป็นพระเอกดีสุดละ ควบ

exelier

ตอนแรกไม่คิดว่าจะอ่านมาถึงตอนที่30ได้เลย แต่พออ่านไปมันลุ้นขึ้นทุกตอนเลยครับ สนุกจริงๆ

Witoon Feesantiya

::Snap::สุดยอดจริงเลยคับ อยากเกิดมาเปนแบบนี้บ้าง

palladium

ตามอ่านเรื่อยๆ ครับ ตาทอมนี่เล็งใครไว้ไม่เคยพลาดเลยให้ตายสิ

2kidding

ดูท่าจะต้องไปจบที่บีต่อแน่นอน

medsay

เป็นความสัมพันธ์ที่ ยากจะอธิบายจริงๆ แต่ก็ดีที่ไม่ต้องผูกพันธ์ แต่แก่ตัวไปจะไม่เหลือใครนะ ขอบคุณครับ

wapwap

ยัวนี่เริ่มเปิดเผยขึ้นเรื่อยๆ
บีโทรมา สงสัยตอนหน้ามี 3-1 อีกแน่เลย ::Hunger::

sthanya

ไอ้ทอมนี่มันตื้อจนได้ยัวอีกรอบแล้ว จังหวะมันดีจริง หาช่องได้ตลอด

palladium

เสียดายพระเอกโดนตาทอมตัดหน้าเปิดซิงตูดน้องยัว  ::Orz::

arkira

ยัวร์คิดแบบนี้ก็เข้าใจยัวร์เลยหล่ะ
น้องฟินก็สนุกไปวันๆ คงได้เลิกกะไอ้ทอมสักวัน
ส่วนน้องบี สายซึนฯ คงต้องถามใจตัวเองให้รู้ก่อน
อิจฉาพระเอกจังเลยรับภาระหนักเลย 5555
ขอบคุณมากครับ เดาเรื่องไปต่อไม่ถูกเลย
ขอบคุณครับ

Saturn Wang

fantastica

ชอบความสัมพันธ์ของสี่คนนี้จริงๆ