ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shijou Mako] HA PI BA! แฮปปี้เบิร์ดเดย์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 06, 2018, 06:41:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero21

อั๊ยย่ะ ผู้ชายดีจริงๆ มียังไม่เอาด้วย แต่โชคดีที่ใจตรงกันพอดีเลย ^_^ อ่านจบปุ๊บ ที่แท้เพื่อนๆวางแผนนี้เอง 555 คนรักกันได้กันนี้มันดีจริงๆ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

exelier

อ้าว สาวคนนี้ มันเตรียมแผนมาไว้แล้วแน่ๆ
เห็นตุงๆหน่อยไมา่ได้ จับเข้าปากเลยนะ
หุหุ
จัดไปพระเอก อย่าให้เสีย เรารู้นายอยากมานานสินะ

sirapop

Crypt

โดนเพื่อนรวมหัวกันส่งเสริมละมั้งคู่นี้ ถึงไม่มีใครมาวันเกิด

Demon-Wolf

ถ้าเป็นผมจัดงานเลี้ยงให้แล้วก็มอบของขวัญเป็ฯลูกในท้องให้ด้วยเลย ::Evil::

delta941

นี่มันคอนเซปเพื่อนกันมันดีโดยแท้เลย

ขอบคุณมากครับ

sutet

joulez

เปิดเรื่องมาเหมือนนางเอกโนบราเลย จุกชัดมาก

nuttabank

เหมือนเรื่องผมกะแฟนเก่าคนนึงเลย เป่าเทียนผมวันเกิดมันนี่แหละ 555 ฉลองกันเพลินเลย

wender_111

อ๋อ "ฮา ปี๊ บ่ะ" ฉันปี้แล้วใช่มั้ยครับ ชื่อเรื่อง แฮ่

สรุป รู้หมด ยกเว้นใจสองคนนี้
แฟนตูนเลิฟฮินะ

garothegold

ขอบคุณครับที่แปลให้อ่านแฮบปี้แบบนี้ชอบมากๆๆครับ ::Thankyou::

garothegold

อยากได้ของขวัญวันเกิดแบบนี้บ้างจัดสุดยอด ขอบคุณครับ ::Glad::

sonteen42

คิดว่า ตรงเงื่นอไขทั้งหมดครับ ยังไงก็ ขออ่านนะครับบ ภาพสวยยมาก