ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...31 เล่นตามแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 06, 2018, 03:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

note_ut

อ่านแล้วไม่ชอบท่าทีของนาแบบนี้เลย ดูไม่แคร์สามีแบบตอนเก่าๆ หรือจะเป็นกลอุบายที่วางเอาไว้หลอกโจ ? หรือนาเปลี่ยนไปแล้ว ?

pfrankz

นาดูเป็นคนคิดแทนแช้วแบบนี้ให้ได้น้องพิมปลอบใจสักหน่อยก้อดีนะครับ

pimpim

คงจะไม่เกินเลยกันหรอกคิดมากไปเปล่า  นาไม่อยากเอากับใจเลย  จูบเฉยๆ 

maneither

น้องนานี้ตอนนี้เอาช้างมาฉุดก็คงไม่อยุ่แล้วครับ ร้อนแรงมาก ขอบคุณมากนะครับ

roomming99

นานับวันยิ่งทำตามใจตัวเอง สงสัยว่าเมื่อไหร่จะถึงตาพี่พลมั้ง55

สถาพร

นาไม่หน้ารอดแล้วมันยังอยู่ในแผนไหม บางครั้งนาก็ทำเลยเถิด หน้าจะหาอะไรมาชดเชยให้คุณสามีบ้างก็ดีนะครับ

deamondear

ผมเริ่มจะตั้งแง่กับนาแล้ว สรุปทำเพื่อตัวเองหรือเพื่อสามีกันแน่เริ่มกู่ไม่กลับแล้วนะ สามีหนักแน่นหน่อยว้อย FC ขัดใจ 

arsuredd

ดูแล้วแผนนาน่าจะทำให้ตัวเองไม่รอดโจ

deamondear

เจ็บแฮะ รู้แต่ต้องมาทำแบบนี้ ปากอย่างใจอย่างถ้าเป็นแบบนี้เรื่อยๆมันจะจบไม่สวยถึงสามีจะรู้และไม่ว่าแต่ในใจนาจะทำแบบนี้ไปตลอดหรอ รักสามีหรือรักตัวเองกันแน่ ผมเริ่มตั้งแง่กับนาละ โมโหนาที่มาโกหกแบบนี้ อินๆ

the_nation

ballzae

นาน่าจะชอบโจแล้วแหละทรงนี้ ไม่งั้นไม่โกหกคุณหรอก

takie2505

ผู้บ่งการตัวจริงปรากฎ ชักไม่แน่ใจว่าสามีชอบหรือ นามีใจ