ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...31 เล่นตามแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 06, 2018, 03:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saka2520

ผมว่าเติมจนนาจะล้นละนะ  อ่านทุกครั้งทุกคนก็เสียวตลอด แต่ก็มีอาการขัดใจกับความล้นของนามากขึ้นเหมือนกัน ผมว่าคนแต่งคุมอารมณ์คนอ่านได้ดีทีเดียว

23pompompom

Bigboss New

นาเมียรัก คงจะแกล้งผัวรักให้หึงแน่ๆ อิอิ

llar

พี่พลนี่เป็นคนดีจริงๆ แฟนแอบไปมีชู้ยังไม่ว่าสักคำ

tatsuya96

ท่านผู้เขียนทำให้ผมอยากรู้เรื่องราวต่อไปมากๆเลยครับ แต่มั่นใจว่าท่านเตรียมไว้แล้วว่าจะจบอย่างไร

Jiraai

แผนช่างร้ายจริงๆแต่กลัวนาจะลืมแผนนี่สิความอยากเข้าสิง หรือ แค่หลอกให้หนุ่มโจอยากแล้วก็จากไปกันแน่

stunner

ถ้าจะได้มีไรกับพิมก็คงเพราะพิมอกหักจากโจนี่แหละ  ::ChuChu::

madsside

น้องนาได้เด็กใหม่อีกแล้ว ผิดกลิ่นบ้างอะไรๆมันก็หื่น

jamesbuff

axolotss

moodumhero

ตอนนี้เริ่มสับสนเหมือนกันว่านาคิดอะไรอยู่กันแน่ แต่ยังไงก็ขอให้ทำสำเร็จตามแผนนะครับ ขอบคุณครับ

Donbandan Donwong

นาเริ่มควบคุมไม่อยู่แล้วว คุณสามีทำยังไงดีชักสนุกแล้วซิ

Priceless

อยากเห็นสามีนากับน้องพิมนะครับ ว่าแต่ใช้เวลาแต่งแค่1-2 ชม. นี่สุดยอดมากอะ มีพรสวรรค์ด้านการเขียนเลยนะครับเนี่ย

nujane_dude

เข้าทางนาอีกแล้ว 5555 ดูเหมือนหลังๆมาไม่ได้เป็ความต้องการของสามีแล้ว

Thavee Kan

นาคงสนุกที่ยั่วโจ  คิดว่าคงเอาอยู่แน่ๆ 
อีกอย่างได้ช่วยพี่พลแน่  นาคงอยากแกล้งแฟนด้วยแหละที่ไม่บอก