ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

delta941

มาตามเสพตอนที่สองนะครับ หัวหน้าจะโหดหรือจะนุ่มกับลูกน้อง 555

ขอบคุณมากครับ

mspeed

chaiwat pinnak

llar

Shut Up

ได้หัวหน้าเป็ฯเมียแน่ๆ แต่มีเมียโหดแบบนี้จะดีเหรอ

Rocker Demon

topzakub

(ถึงเวลาแสดงให้เห็นแล้วว่าใครคือหัวหน้า ใครคือทาสส

tproject

chakungmum

jokerll

freelance

ทำรอบ2นี้โดนไล่ออกแน่ ต้องไปดูแลบ้านสลับกับเมีย
ทำไมต้องมีฉากโดนขุดทองทุกตอนเลยสงสัยจัง

เตอร์ เอง