ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dragoo

ดีนะเข้าห้องน้ำผิดพร้อมกับคนที่ถูกต้อง
ไม่งั้นนี่ต้องมีเรื่องแย่ๆเกิดขึ้นแน่ๆ
คิดแล้วก็ดีใจกับลูกน้องคนนี้จริงๆ

*เกือบโดนเจอแล้ว แต่ยังไงผมก็อยากให้เรื่องนี้เขียนต่อนะ
มันยังค้างคายังไงก็ไม่รู้อ่ะ แต่วันนี้"นายก็ยอมน่วมไปก่อนละกันนะ"*
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

STEP X ASIA CHIANGMAI

ภาพสวยเนื้อหาก็สนุกครับ ขอบคุณสำหรับงานดีๆที่แบ่งปันนะครับ

banban

ขอบคุณมากครับ แปลได้สนุกมาก มารอติดตามคุณหัวหน้าต่อ

Tanatos

TADA DANGPA