ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutza019

::Bloody:: หัวหน้าหุ่นร้ายยกาจมากดาเมจรุนแรงจิงๆ เปิดหัวมาแบบนี้คงได้ลงเอยกับหัวหน้าแน่ๆ  ::Oops:: ขอติดตามชมนะครับ

::Bloody:: ยิ่งอ่านไปยิ่งรู้สึกว่าหัวหน้าแม่งน่ารักจริงๆด้วยนะเนี่ย  ::Shy::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

Gam3Z

0scar

Vinsmoke

::Reader::

หัวหน้าปากแข็ง 555

ขอคุณครับ

gfthebc

หัวหน้า​หุ่น​น่าสัมผัส​มาก​ครับ​ อยาก​เจอแบบนี้แต่​ไม่​อยาก​โดน​ข่มเหง​เลย​ครับ​

tazasss01

bomkungneo

l3l3master

อ่านต่อแบบนี้อารมณ์ไม่ขาดตอนเลย  ::Thankyou:: ::Thankyou::
อยากลองจัด outdoor แบบนี้บ้างเลย

trex700

มีครั้งทีหนึ่ง ก็ต้องมีครั้งที่สอง หัวหน้าน่าเอาจริง

aum691

หัวหน้าตั้งใจรอเวลาไม่มีคนรึเปล่าเนี้ย....สงสัยเวลางานเป็นทาสหัวหน้าแต่อีกหน่อยต้องจับหัวหน้ามาเป็นทาสบ้างละ

Vernioff Vernioff